Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิชาmajorถ้าได้ต่ำกว่าcต้องเรียนใหม่เปล่าครับ

• 4 Replies
  • 2073 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

lol

• Guest
วิชาmajorถ้าได้ต่ำกว่าcต้องเรียนใหม่เปล่าครับ กลัวจะไม่ผ่านซีอะครับ- -

*

531xxxx

• Guest

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • SuperStar Member
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
ต้องเรียนใหม่ครับ และคิดเกรดโดยหาร 2 ตัวเก่ากับตัวใหม่ครับ ในกรณีที่ได้วิชาเมเจอร์ D หรือ C- ได้ F ไปเลยอาจดีกว่าน่ะ ยังไงก็ขอให้ผ่านละกันนะครับ

*

iPaddy13

• Sr. Member
  • 34
โคตรจะงานเข้าอ่ะ ไม่ผ่านเมเจอร์ต้องลงใหม่ ถ้าได้ c- นี้เปนผม ผมคงเครียดมากอ่ะ

*

491xxxx

• Guest
ถูกต้องนะครับ
อาจารย์บางท่านก็ใจดี ถ้าได้ C- แกก็ปล่อยเป็น F มาเลย
พอแก้ใหม่ F กลายเป็น R ....ไม่ต้องถูกนำมาคิด GPAX ด้วย
 :96f0b971: