Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ช่วยตอบที!!!! จิงๆแร้วช่วงเรียน SUMMER ขาดได้กี่ครั้งกันแน่ ??

• 4 Replies
  • 3904 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

nann

• Guest
ช่วยตอบที!!!! จิงๆแร้วช่วงเรียน SUMMER ขาดได้กี่ครั้งกันแน่ ?? แล้วถ้าเราจำเป็นต้องไป ตปท.จิงๆ (ไปเที่ยวจองตั๋วไว้หมดแล้ว) อาจารย์จะให้หยุดมั้ยค่ะ ??

*

......

• Guest

*

ืแนนน

• Guest
คือยังไงอ่ะค่ะ ? จาดได้ 3 วันรึป่าว (3 times) เท่ากับ 9 ชม.
จากเทอมปกติ 6ครั้ง*1.5 ชม= 9 ชม ปะคะ
คือ งง มากอาจารบอกขาก1ครั้งก้อเต็มแล้ว แต่ใน คอร์สเอ้าไลน์ หรือตามปกติมันต้องเข้าให้ครบ 80% ไม่ใช่หรอคะ

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • SuperStar Member
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
* ถ้าจำไม่ผิดซัมเมอร์ทั้งเทอมขาดได้ 3 ครั้งครับ (คาบละ 3 ชม) / ถ้าเป็นเทอมปกติจะขาดได้ 6 ครั้ง (คาบละ 1ชม ครึ่ง)

* อ.บางท่านจะกำหนดโควต้าการขาดก่อนมิดเทอมครั้งเดียว และหลังมิดเทอม 2 ครั้งครับ (ต้องลองคุยกับอ.ดูนะ)

* ในกรณีนี้คิดว่าอาจารย์น่าจะไม่ให้หยุดนะครับ คงต้องใช้สิทธิไปแล้วพยายามอย่าขาดอีกครั้ง ปล.เช็คสอบด้วยครับเพราะQuizไวมากก!!
« Last Edit: March 14, 2011, 09:33:06 PM by Akira Sendoh »

*

nannn

• Guest
แนนก้ว่ามัน ขาดได้ 3ครั้ง=9ชม  คือปกติไม่เคยขาดเรยถ้าไม่จำเปน
อานเน้คือไปกันทั้งครอบครัวก้อพยายามหาวันที่ไม่ต้องสอบแร้วค่ะ เด่วจะลองคุยกับอาจารดุ แถมวิชานี้มีอาจารคนเดียว T^T
understanding note-taking ไม่รุจารดุป่าวววว ><

THX KAAA