Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขอเบอร์ อาจารย์บุญรอด(western) หรือ e-mail ทีครับ review final

• 1 Replies
  • 774 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

beekrub

• Guest
ใครเรียน western cilvil เทอมนี้พอจะมี review บ้างมั้ยครับว่าไฟนอลจะออกอะไรบ้างอะครับพอดีวันสุดท้ายติดธุระไม่ได้เข้าอะครับ หรือใครพอมีเบอร์อาจานหรือ อีเมลมั้ยครับ เดวส่งไปถามอาจารย์ ใครมี ช่วยพิมพ์บอกในนี้ทีนะครับว่าออกไรบ้างขอบคุณมากครับ
bee_vicious65@hotmail.com

*

ฮารุจัง

• Guest
เบอจารไม่มี เอาเบอร์เราไปแทนดิ้มิ  :6f428754: