Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เกรดsummer 2014 ออกเมื่อไหร่คะ? เร็วกว่าช่วงเทอมปกติไหม?

• 14 Replies
  • 2133 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

t10

• Newbie
  • *
  • 1
อยากทราบว่าเกรดจะออกเมื่อไหร่คะ ตาราง grade release ยังไม่มาใช่ไหมคะ? แล้วปกติ summer จะ เกรดออกเร็วกว่าเทอมธรรมดาไหมคะ?

*

Princehyunmin

• Sr. Member
  • 48
ยังไม่มาครับ เกรดจะแล้วแต่วิชาเหมือนกับช่วงปกติครับ ส่วนมากจะ2-3อาทิตย์หลังสอบ

*

Lallabell

• Professor Member
  • 54
ตามReply#1เลยค่ะ ถ้าช้าหน่อยก็ประมาณเดือนนึงน้า ไม่น่าจะเกินจากนี้มากจ้า^^

*

Tomzkth

• 38
ลองรอติดตามจากนี้นะครับ http://www.au.edu/index.php/undergraduate เด่วถ้ามีตารางออก เค้าจะมีลิ้งให้ในนี้อ่ะครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีลิ้งให้กดเข้าไปดู ^^

*

Mewnet

• 54
น่าจะไม่เกิน1เดือนนะครับ

*

MueWiran

• 37
ไม่เกิน 1เดือนจ้า ใจเย็นๆนะ

*

aehae

• 49
ตอนนี้เหมือนเกรดของคณะอาร์ตจะออกแล้วนะคะ

*

Tomzkth

• 38
เกรดเริ่มทยอยออกละครับตอนนี้ !!!

*

อยากรู้เกรดแล้วอิอิ

• Guest
เกรดวิชาไหนออกบ้างละครับตอนนี้ :55318906:

*

Lallabell

• 54
ของเราออกแล้วอ่ะ (ไทยซีวิลจ้า)

*

Beambeam23

• 28
คอมไทยก็ออกแล้วค่าา

*

u5612270

• Guest

*

omggggg

• Guest
รอ macro กับ finance มีใครทราบมั้ยคะว่าออกเมื่อไหร่

*

u5xxxxxx

• Guest
 :860e2a45:ขอร้องเถอะนะคะ เกรดsummerช่วยออกให้เร็วที่สุดภายในวันศุกร์นี้ ทุกวิชาด้วยนะคะ

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
รออยู่เหมือนกัน นานไปนะ ห้องทะเบียนดองเกรดอยู่หรือเปล่าค่อยปล่อยทีเดียว