Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

quiz 1 fund account ยากไหมครับช่วยแนะนำที

• 2 Replies
  • 2017 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

wolfzen

• Professor Member
  • 88
ช่วยแนะนำทีนะครับว่าควรเน้นตรงไหน บางคนบอกเน้นแต่ความหมายของมัน บางคนเอาตรงพาร์ทคำนวนด้วยเลยงง จะเน้นอะไรดี

*

เอก

• Guest
สอบอาทิตย์หน้าใช่มั้ยครับ พอดีเรียนกับสอนสวรรค์
สัปดาห์นี้ยังไม่ได้เข้าเลยย

*

ptk448

• Hero Member
  • 109
    • www.healthyunit.com
ลงคู่บัญชี ลงตาราง T-account แล้วก็เขียน Trial balance Statement ให้ครบ ก็เสร็จแล้วครับ จะเสียเวลาตรงลงคู่บัญชี ดูดีๆตรง Unearned service revenue กับ Notes payable/Account payable พยายามลองฝึกทำ เพราะโจทย์หลอกมาทำให้เราทำผิดเขัยน Trial balance แล้วผิด ไม่ Balance