Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีใครรู้จักร้าน print รอบๆ เอแบคหัวหมากบ้าง ช่วยบอกหน่อยครับ

• 3 Replies
  • 3253 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

541-xxxx

• Guest
มีใครรู้จักร้าน print รอบๆ เอแบคหัวหมากบ้าง คือผมจะไปปริ้นงานแถวนั้น ทั้งงานขาวดำและสีอ่ะครับ  ช่วยบอกหน่อยครับ :baa60776:

*

521----

• Guest
หน้ามหาลัยคับน้อง
ตรงแถวๆแฟนอ่ะ
แผ่นละ 1 บาท สีดำ
ถ่ายเอกสาร 38 สตางค์ อ่ะ
 :8f337f1c: :8f337f1c: :8f337f1c:

*

..

• Guest
ร้านที่อยู่ติดถนนใกล้กับร้านนุ้ยก็ถูกนะ หน้าละบาท
ถ้าเข้าไปตรงซอยหมู่บ้านก็หน้าละ 2 บาท มั้ง รุ้สึก

สีส่วนมากเค้าจะดูว่าหน้านึงมีสีมากแค่ไหน ค่ะ
ที่เคยปริ๊นแบบรูปทั้งหน้า ก็ประมาณ 5-10 บาท

แต่อย่าเผลอไปปริ๊นท์สีที่ห้องสมุด หน้าละ 15 ไม่ว่าสีจะมากจะน้อย  :e111de78:

*

น้องหมู

• Guest
ร้านแฟน

กับ ร้านนุ้ย

อยู่ตรงไหนอะ รู้จักแต่ GVC หน้าวัด อะไรงี้ ..