Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครเคยเรียน EngIII กับ A.SHIRZAD MANSOURI มั่งครับ

• 4 Replies
  • 3133 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

หนุ่มน้อยผู้รอคอยคำคอบ

• Guest
ครับผม

อยากทราบสไตล์การสอนของอาจารย์ท่านนี้น่ะครับ เพราะเทอมหน้าต้องเรียน English3 กับท่าน

แบบว่าดุไหม กดคะแนนไหม รู้สึกกดดันเวลาเรียนรึเปล่าครับ

ส่วนตัวไม่มีปัญหากับภาษาอังกฤษครับ ได้ A มาตลอด แต่ผมไม่ชอบคนดุ งี่เง่า และไม่มีเหตุผลครับ

เลยอยากทราบความเห็นผู้ที่เคยผ่านอาจารย์ท่านนี้ครับ ถ้าแย่จะได้ไปเปลี่ยน section

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

*

เอแบค

• Guest
อาจารย์ใจดีมากค่ะ สอนก็ดีในระดับนึงนะคะ ชอบให้การบ้านค่ะเกือบทุกคาบเลย
คะแนนเราไม่เคยถึง 70% เลยแต่คะแนนเก็บได้เต็มคะ ผ่านมาได้แบบเหลือเชื่อด้วย

*

avc

• Guest
ดีมา่กกกกกกกกกกกกกกกกกก  ตั้งใจผ่านแน่นอน

*

ลุ้นๆๆ

• Guest
เรียนซัมเมอร์ที่ผ่านมา ครับ ได้คะแนนเก็บ 180จาก 250 ครับ(คะแนนQ1 Q2 midเทรม ไม่ถึง70เปอ)

รวมกับ อิงคอน+อีก75-80คะแนน

ตอนนี้ลุ้นมากๆครับ เพราะทำ part ศัพท์ ไม่ได้เลย เล่นเอา ศัพท์นอกเหนือ 60คำที่เขาให้ท่อง ออก เซงเลย

*

21

• Guest
อาจารย์ช่วยคะแนนเก็บมากๆค่ะ
เข้าเรียน+ทำงานที่เค้าสั่ง (เก็บงานต่างๆไว้ให้เค้าดูตอนท้ายเทอม)
 คะแนนเก็บ 45+/50 เลยค่ะ
ส่วนเรื่องตรวจข้อสอบก็แอบโหดนิดๆ
ผ่านมาแบบเหวอๆเหมือนกัน ฮ่าๆ