Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขายกล้องFuji instax miniรุ่นต่างๆแวะเข้าไปชมร้านได้จ้า

• 0 Replies
  • 547 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

pam

• Guest
กล้องทุกตัวของทางร้านเป็นของแท้100%และเป็นมือ1ทุกตัวนะคะ มีประกันศูย์ของบริษัทฟูจิ ประเทศไทย ให้ค่ะ

มีฟิล์มโพราลอยด์ทั้งขอบขาว ขอบสี ขอบรุ้ง ลายmickey,pooh,stich,kitty,cars2 รวมทั้งเคสกล้อง กระเป๋ากล้อง เลนส์กล้อง ขายด้วยนะคะ

ราคาถูกจริงค่ะต้องลอง:) ดูราคากันได้เลยเปิดร้านในอินตราแกรมค่ะ ปกติขายในโล่โม่ไทยค่ะ ขายมา2ปีแล้ว ไม่ต้องกลัวค่ะ

ไม่มีโกงแน่นอน;) มั่นใจได้ค่ะ

นัดรับของได้ที่มหาลัย หรือส่งไปรษณีย์ได้ค่ะ

สอบถามรายละเอียดได้ที่ bb pin:23b95bfb
line:ohhopampam
instagram:ohhopolaroid_shop เข้ามาดูสินค้าได้เลยค่ะ ^^