Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

14มกราคม2555 มีคนขี่ม้าตรงบ่อหงส์แล้วครับ!!

• 6 Replies
  • 2933 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

รุ่นน้อง

• Guest

อยากรู้มากๆครับว่าพี่คนนี้เค้าคือใครกัน หลายๆคนแอบคิดในใจว่าจะทำ

พลาดแล้วครับ มีคนชิงขี่ม้าตรงบ่อหงส์ซะแล้ว  :55318906:

จากการแชร์ในเฟสบุ๊คครับ "บัณฑิต คนนี้เค้าก็เดินมากับ จนท. แล้วก็พายเรือออกไปขี่ม้า
เค้าบอกเค้าทำหนังสือ ไปขอบราเธอร์(อธิการง่ะ) ว่าขอขึ้นไปขี่ม้า ครั้งนึงในชีวิตผม ผมขอขึ้นไปขี่เถอะ"

*

อิอิ

• Guest
ใช่ครับ รุ่นพี่คนนั้นทำหนังสือส่งไปถึงบราเดอรส์ ฮ่า ๆ เดี๋ยวปีหน้าจะเอาบ้าง แต่จะขอข่มหน่อยด้วยกันขี่ม้า 5 ตัว

*

nanniez

• Hero Member
  • 109
เจ๋งอ่ะ ชอบๆๆๆ

*

bloody mary

• SuperStar Member
  • 487
เฮ้ยเริดอ่ะ เดี๋ยวก่อนจบช่วนเพื่อนไปขอบ้างดีกว่า อิอิ

*

DeeeDie

• Guest
อยากเหนบ้างอ่า แต่ไม่ได้สมัครสมาชิกไว้
รบกวนใครเปิดได้ ลงรูปหรือก๊อปลิงค์ให้ดูหน่อยได้มั้ยอ่า

*

505

• Guest
ขอให้เป็นทางการล่ะ ไม่ใช่อยู่ๆ พายเรือไปขี่กันเอง รับรองได้อยู่คู่เอแบคต่อแน่ เพราะมีคนเคยโดนมาแล้วนะจ๊ะ ทำซ่า ไปขี่ ม้าตัวละล้าน พักการเรียนไปหนึ่งปี สบายเลยจ้า