Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Shirzad mansouri

• 4 Replies
  • 4668 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Brain

• Guest
Shirzad mansouri
« on: November 28, 2011, 07:37:50 PM »
 :8dcf9699:  อาจาน shirzad mansouri เปนไงบ้างเห็นเค้าบอกว่า เค้าสอนอิ้ง 3 กับ 4 ด่วยเราอยู่อิ้งสามนะ

*

งุงิ

• Guest
Re: Shirzad mansouri
« Reply #1 on: November 28, 2011, 09:23:15 PM »
เราเรียนกับเซอซาดตอนอิ้ง3เทอมที่แล้ว
อ.ดีมากเลยค่า ไม่เข้าใจตรงไหนก้ย้ำให้สอนจนเข้าใจ
ตอนสอบก้ให้คะแนนโอเคเลยค่ะ มีstrictบ้างแต่ไม่มากเกินไป
อ.สอนอิ้ง4ด้วยหรอค๊ะ? เซคไหนอะที่บางนาหรือหัวหมากอยากจะย้ายตามไปเรียนเลยอะค่าาาา>.<

*

brain

• Guest
« Reply #2 on: November 28, 2011, 09:33:06 PM »
ไม่ทราบนะ ไม่แน่ใจใช่หัวหมากเปล่า  

ถือว่าโอเคไหม เค้าช่วยเนอะ 555

*

อยากผ่านอิง

• Guest
« Reply #3 on: December 01, 2011, 01:34:05 PM »
เขา strict เรื่องไรบ้าง ค่ะ เรียนมา3รอบแล้วTT อยากผ่าน

*

งุงิ

• Guest
« Reply #4 on: December 01, 2011, 07:37:54 PM »
ตอนเราเรียนเค้าค่อนข้างสติชเรื่องorganizeนะการจัดวางโครงสร้างอะ เน้นกว่าแกรมม่าอีก
ตอนเค้าสอนเค้าจะให้แพทเทิลมาเลยอะว่าอะไรต้องเขียนแบบไหน
อย่างเมมโมต้องเขียนแบบไหนแอพพลิเคชั่นฟอมต้องเขียนแบบไหน เราก้จำแพทเทิลโลดที่เหลือหลับหูหลับตาเขียนไป
แกรมม่าเรางูๆปลาๆอะเค้าก้หยวนๆมานะ555555
ตอนเค้าแจกข้อสอบควิซหรือมิดเทอมคืนเค้าจะเรียกไปคุยทีละคนเลยอะว่าใครผิดพลาดตรงไหนต้องปรับปรุงอะไรบ้าง
อ.ใส่ใจนักเรียนมากๆเลยอะ รักมากเลย
แต่ตั้งแต่เปิดเทอมมายังไม่เจออ.เลยอะ

อยากรู้นิดนึง จขกท.เรียนกะเชอซาดที่หัวหมากหรือบางนาอะคะ?
อยากเจอ จะไปขอบคุณแกสักหน่อยที่ให้เราผ่านอิ้ง3มา ตอนแรกคิดว่าจะตกแล้วเกือบดรอปแหน่ะคะแนนเก็บไม่ค่อยดีเลย55555
เราว่าจขกท.เรียนกะเชอซาดก้ก้าวขาไปสู่อิ้ง4ข้างนึงแล้วนะ อีกข้างคงต้องพยายามอีกนิดสู้ๆนะคะตั้งใจเรียนมากๆแกช่วยจริงๆ:))