Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีใครเคยเรียนหรือเรียน sale management กับอาจารปรเมทบ้างคะ

• 3 Replies
  • 2015 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

nnn

• Guest
คืออยากถามว่าอาจารเค้าออกข้อสอบประมานไหนอ่ะค่ะต้องอ่านหมดเลยหรือป่าวคืออาจารเค้าสอนไม่ได้โฟกัสเนื้อหาเลยอ่ะค่ะเลยเดามะถูก

*

Alliance

• SuperStar Member
  • 210
อ.ปรเมศร์เขาน่าจะออกข้อสอบร่วมกับอ.นัท(เราเรียนกับอ.นัท)
คนนี้ก็ไม่ได้โฟกัสเนื้อหาเหมือนกันค่ะ นี่ก็กำลังนั่งอ่านดะเหมือนกัน
ch.1 จุดน่าจำน่าจะเป็น sales mang. process ที่มี 5ขั้นตอน

*

nnn

• Guest
ถ้าอ่านในชีสสรุปต้องอ่านทั้งหมดป่ะค่ะ

*

Alliance

• SuperStar Member
  • 210
เท่าที่ถามจากเพื่อนที่เรียนเทอมที่แล้ว เขาไม่อ่านทั้งหมดค่ะ
กางชีทของอ.กับที่เรียนพิเศษเทียบกัน แล้วไล่อ่านแต่ที่อ.สอน
เขาได้B แต่เพื่อนอีกคนที่อ่านหมดได้A แต่ต้องจำให้ได้ด้วยนะ

เราอ่านหมด แต่ยังอ่านไม่จบ แต่ถ้าไม่ทัน จะอ่านเท่าที่อ.สอนค่ะ