Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ร้านอาหารอร่อยๆในซอยเอแบค เรื่องกิน เรื่องใใหญ่ เพราะมาแชร์กันหน่อยมา

• 42 Replies
  • 50016 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Hehehe

• Guest
 :875328cc:อยากได้เบอร์ ขาหมูเหม่งจ๋าย จะโทรไปสั่งเครปไว้ คิวยาว เกิ๊น ใครรู้ช่วยบอกทีคร่า

*

จิตรกร

• Guest
ไก่โอ่งบริการแย่มาก กระเพราไข่ดาว ไข่ดาวทอดไว้ตั้งแต่เช้า อาหารห่วย รสชาติห่วยบริการแย่มาก

*

เด็กเอฟซี

• Guest
ก๋วยเตี๋ยวต้มยำข้างๆพีรวิทย์ เด้ดจริงงงงงงงงครับ

*

jaymo

• Guest

*

parattagon

• Jr. Member
  • **
  • 15
ร้านก๋วยเตี๋ยวหมูมะนาวเลม่อนจี๊ด หลังเซเว่นหน้าปากทางตรง u complex อร่อยมากครับ มีเมนูอื่นด้วย

*

Banana Kang

• **
  • 16
จริงๆก็มีอร่อยๆ หลายร้านนะ แต่เราแนะนำร้านจัมโบ้ ข้าวผัดอร่อยดี หอยแครงสดมากกก แล้วก็ส้มตำคาเฟ่ สะอาดดี อร่อยด้วย แล้วที่ชอบมากกินได้ทุกวันคือข้าวผัดร้านมามาดู แถวหน้าปากซอยมากกกกกก กินแล้วสัมผัสได้ถึงความอบอุ่นเอาใจใส่ของคนทำ เหมือนข้าวผัดที่แม่ทำให้กิน  :baa60776:

*

MyArtO

• **
  • 14
เขียวเสวย ตรงข้าม view point โอเคมากเลยครับ เปิดยาวถึงดึกๆด้วย

*

bnnbnn

• Guest
ก๋วยเตียวไก่ซอยหลังต้นสนเลยค้าา อร่อยเเซปมากก มีลูกชิ้นทอดด้วย

*

Arvts

• Guest
ร้านอาหารปิงปองริมคลองก็อร่อยดีนะคะ

*

ANM

• Guest
คุมาชิเลยค่า อยู่ตรงเดอะริช อร่อยมากๆ เป็นอาหารญี่ปุ่น ราคาก็ไม่แพงมาก ลองชวนเพื่อนไปกินนะ แต่ตอนนี้ได้ข่าวมาว่าจะย้ายไปอยู่GVCแล้วน้ะ

*

kvam

• **
  • 17
กินได้หมดเลยครับ อร่อยหมด5555
แล้วแต่คนชอบนะครับ

*

อิอิ

• Guest
ร้านบะหมี่ตรงหน้าหอเดอะริช อร่อยยกินไม่เบื่อเลยค่า

*

Jjjj

• Guest
เตี๋ยวไก่มะระหน้าเดอะริชเลยยย อร่อยมากก

*

prem

• Guest
ร้านเขียวเสวย ตรงหน้าวิวพอยท์ ข้ามถนนไปฝั่งพรีมนะ อร่อยยยย

*

KKKK

• Guest
ถ้าเป็นคนชอบกินก๋วยเตี๋ยว แนะนำหน้าปากซอยหลังเซเว่นครับเป็นก๋วยเตี๋ยวต้มยำน้ำใสก็มีครับอร่อยมาก อีกทีคือตรงหน้าทางเข้าวัดครับจะเป็นก๋วยเตี๋ยวไก่อร่อยเหมือนกันครับ