Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเรื่อง ใต้ตึก MSM

• 5 Replies
  • 1234 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Aun_Au

• Jr. Member
  • **
  • 13
ถามเรื่อง ใต้ตึก MSM
« on: June 22, 2011, 10:29:14 PM »
คือผมเป็นเด็กใหม่คับ พอดีเดินผ่านไปตึก msm เห็นเป็นซุ้ม มาร์เก้ต หลายๆอย่าง  เลยสงสัยว่าเขามีไว้ทำไรคับ  ขอบคุนมากคับ

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438
Re: ถามเรื่อง ใต้ตึก MSM
« Reply #1 on: June 22, 2011, 10:40:29 PM »
สงสัยเหมือนกันค่ะ =[]=!!!

*

boboverlord

• 436
  • BBA, Finance, 521xxxx
    • My facebook page
« Reply #2 on: June 22, 2011, 10:48:22 PM »
ซุ้มรวมเมเจอร์ของบีบีเอครับ
Through The Killing Fields of Life, Survival and Adversity in Moonflowers<br />

*

P'p'

• Guest
« Reply #3 on: June 22, 2011, 11:04:02 PM »
เหมือนเป็นซุ้มที่แนะนำน้องๆเกี่ยวกับเมเจอร์ต่างๆค่ะ

พี่ๆแต่ละเมเจอร์เค้าจะแนะนำน้องเองว่า น้องๆจะได้อะไรจากเมเจอร์นั้นๆ ^^

*

Napicos

• 294
« Reply #4 on: June 22, 2011, 11:33:05 PM »
สัปดาห์นี้ชั้น 1 ตึก MSM เป็นงาน MSM Day ค่ะ หรือ MSM&E Day ก็ไม่รู้
เป็นงานที่แต่ละเมเจอร์ของ BBA หรือ MSM จะจัดซุ้มเพื่อให้คำแนะนำสำหรับเด็กที่ยังไม่ได้ Declare เมเจอร์ค่ะ ถ้าใครยังไม่รู้ว่าตัวเองจะ Declare เมเจอร์อะไร ก็ลองเข้าไปตามซุ้มของเมเจอร์ต่าง ๆ ดูค่ะ อาจจะได้คำแนะนำอะไรบ้าง นอกจากนี้ ถ้าใครเลือกเมเจอร์แล้ว ก็ต้องมีงาน First Orientation ก็คิดว่าน่าจะต้องไปติดต่อที่ซุ้มเหล่านั้น ของเมเจอร์ที่เรา Declare ไปด้วยค่ะ
เรียนจบแล้วค่ะ จบเมื่อ Class of 40 (March 2012)

ถ้าจากนี้ตอบอะไรไป แล้วข้อมูลไม่ Up to Date ต้องขออภัยค่ะ

*

BESTYLEZ

• Guest
« Reply #5 on: June 23, 2011, 06:12:56 PM »
ว้าว น่าสนใจ...