Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

นอนห้องเดียวกับแฟนนี่เสียหายมากหรอคะ

• 56 Replies
  • 61513 Views

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

*

df

• Guest
เอามาแชร์ จากที่อ่านคุณไม่ได้ออกมาโต้แย้งใดๆเลยเรื่อง ฟิวชั่นกับแฟน

โดยหลัก จิตวิทยา ผมเดาว่าคุณเคยแล้ว แน่ๆ บ่อย ไม่บ่อยไม่รู้...

ผมซั่มกับแฟนเก่าหลายครั้ง ตั้งแต่ปี1 ก็ไปแล้ว... บางทีเราบุุก บางทีโดนบุก ตอนนี้เลิกไปแล้วก็อดสงสารไม่ได้เหมือนกัน...

แต่ถ้าคุณหัวสมัยใหม่ ไม่แคร์ อันนี้คงไม่เปนไรมั้ง

*

♂...OilOffline®...☠

• SuperStar Member
  • 632
    • http://www.facebook.com/aumnaj
เอามาแชร์ จากที่อ่านคุณไม่ได้ออกมาโต้แย้งใดๆเลยเรื่อง ฟิวชั่นกับแฟน

โดยหลัก จิตวิทยา ผมเดาว่าคุณเคยแล้ว แน่ๆ บ่อย ไม่บ่อยไม่รู้...

ผมซั่มกับแฟนเก่าหลายครั้ง ตั้งแต่ปี1 ก็ไปแล้ว... บางทีเราบุุก บางทีโดนบุก ตอนนี้เลิกไปแล้วก็อดสงสารไม่ได้เหมือนกัน...

แต่ถ้าคุณหัวสมัยใหม่ ไม่แคร์ อันนี้คงไม่เปนไรมั้ง

โปรดแสดงความคิดเห็น ที่มีสาระประโยชน์ดีกว่านะ

ตอบแบบนี้ มันเหมือนคนไร้การศึกษา มากกว่าเด็กเรียนระดับมหาวิทยาลัย....

===============================

โดยส่วนตัวคิดว่า การอยู่หอกับคนสนิท หรือคนรู้ใจ

มันอาจจะไม่ได้มีเรื่องแย่ๆ เรื่องเสื่อมเสียเสมอไป

มันอยู่ที่ตัวบุคคลมากกว่า

ถ้าคุณอยู่หอกับแฟน แล้วช่วยกันเรียน ช่วยกันติว

แล้วมันดีกว่าอยู่กับเพื่อน ผมก็แนะนำ

แต่เรื่องแบบนี้ ควรทำอย่างเปิดเผย ไม่งั้นสังคม หรือคนรอบข้างคุณเอง

อาจจะมองในมุมที่ไม่ดีก็ได้

==================================

เนื่องด้วยเราอยู่ในเมืองพุทธ การที่หญิงชายจะอยู่กันสองต่อสองนั้นก็ไม่เหมาะ

แต่ถ้ากระทำด้วยจิตบริสุทธิ์ ไม่ได้คิดเรื่องอื่นใด ผมว่า ยังไงก็ไม่ผิด.....

ปล. ผมสนับสนุนคุณนะ เพราะตัวผมเองก็อยากอยู่หอกับแฟนเหมือนกัน

แต่มันจะดูไม่เหมาะสม...... เป็นกำลังใจให้
« Last Edit: May 24, 2011, 06:16:26 PM by ♂...OilOffline®...☠ »
รับประกอบคอมใหม่ อัพเกรดคอมเก่า ลงโปรแกรม สอบถามโทร 0809988706

*

science

• Guest
ผมว่านะ เจ้าของกระทู้ ตัดสินใจไปเป็นชาตืเเล้วมั้งครับ  

เเล้วผม ฝอยอยู่ตั้งนาน มันน่าจะผ่านไปเเล้ว  5555555555555555555555555555+    (อารนณ์ดี)

*

เรยา

• Guest
ความคิดที่จะมีผัวตอนเรียนเนี่ยอย่าคิดเลย ถ้าน้องเอาความเงี่ยนมาตัดสินอนาคตรับรองว่าน้องน้ำตาแตก
เอ้ย ตกในแน่ๆจ้าา..เรียนให้จบก่อนนะ พ่อเนี่ยก็หวังจะให้ลูกเรียนจบก่อนมีสามีกันทั้งนั้นละ และถ้าหากต่อไปคนดีๆเขาเข้ามาในชิวิต ก็จะไม่มีใครเอานะจะ น้องก็จะกลายเป็นกงกรรมกงเกวียนเจอแต่คนหลอกเสพสมนะจะ ความเงี่ยนมันไม่ปราณีใคร รู้จักควบคุมไว้บ้างก้อดี

*

pound

• Guest
ถ้าพ่อกับแม่รู้ ท่านคงภูมใจกับลูกเหี้ยๆอย่างคุณมาก เลือกควย มากกว่าศักดิืศรีลูกผู้หญิง เรียนก็ยังไม่ทันจบ ริจะมีผัว อีกหน่อยก็ได้เป็นกะหรี่

*

เห้ออ

• Guest
เป็นปี ขุดมาทำไมเนี่ย  :7f5341cc:

*

เเรง

• Guest
เป็น กระหรี่หรือไง พาผู้ชาย มานอนด้วยกัน กรีสสสสสสสสสสสสสสสส

*

pollynaka

• Professor Member
  • 58
ขุดมาทำไมเนี่ยะ :e111de78:
ป่านนี้เค้าตัดสินใจไปนานแล้ว

ใครขุดยกมือขึ้น

*

me223

• Guest
ยังคบกับแฟนอยู่มั้ยคะ แล้วกับเมทล่ะยังอยู่มั้ย...อัพเดตหน่อย เพื่อนที่คุณทิ้งกะแฟนที่คุณเลือก ใครอยู่นานกว่ากัน อยากรู้ๆ ^^

*

ไม่ลงนาม

• Guest
แต่ยังไงมันเป็นเรื่องส่วนตัวของจขกทคุณไม่ควรไปตัดสินด่าว่าเค้าเป็นกะหรี่คุณเคยเป็นหรือไงถึงได้ต่อว่าเค้าเราว่าคุณควรจะมองและพัฒนาตัวเองก่อนที่จะไปว่าใครเค้าไม่ใช่ จขกทนะที่ดูไม่ดีแต่จะเป็นคุณมากกว่า

*

kvam

• Jr. Member
  • **
  • 17
ไม่หรอกครับ มันแล้วแต่คน อยู่ที่หลายๆอย่างด้วย

*

Kadima

• Guest
ผิดตรงที่คุณอยู่กับรูมเมทมาก่อนแล้วก็เหมือนไล่เมทไปทั้งๆที่เค้ายังอยากอยู่ที่เดิมอยู่อะครับ