Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

นอนห้องเดียวกับแฟนนี่เสียหายมากหรอคะ

• 56 Replies
  • 61522 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ห่วงเด็กไทย

• Guest
5555+  งั้น    ผม ผม sorry

*

Su sri

• Arts, Eng. (531)
  • SuperStar Member
  • 356
เคสของ จขกท นั้นเราเห็นว่า เพื่อนเธอก้พูดถูกนะ.
เพราะเพื่อนเธออยู่กับเธอมาก่อน แต่เราก้แล้วแต่เธอเพราะแฟนก้ต้องสำคัญก่อน
แต่ยังไงก้คิดไห้ดีดีนะค่ะ เราก้เลือกว่าจะเลือกอะไรนะค่ะ
ยังไงก้เป็นกำลังใจให้ค่ะ ><"

*

ป่าวแช่งน้า

• Guest
ไม่ได้แช่งนะคะ   เราแค่เห็นตัวอย่างบางราย  คบมาสิบปี  บอกเลิกนาทีเดียว   แล้วสุดท้ายคนอยู่ข้างๆก็ไม่ใช่ครอบครัวหรือเพื่อนเหรอ

*

เรยา

• Guest
ลองดู ละคร ดอกทองสีส้มสิค่ะ เอ้ย ดอกส้มสีทองสิค่ะ
สุดท้าย เรยา เหลือใครบ้าง??

*

S&Y

• Guest
ทางออกที่ดีที่สุดคือ จขกท ไปนอนห้องแฟน แวะกลับมาอยู่กับเพื่อนเป็นครั้งคราว แล้วปล่อยห้องให้ เพื่อนดูแลให้ ช่วยค่าน้ำ ค่าไฟบ้าง เท่าที่จะไหว

จขกทเคยคิดบ้างไหมว่า ถ้าพ่อแม่ถามว่าเมทเป็นไงบ้าง จขกท จะบอกสาเหตที่เขาย้ายออกไปว่ายังไง?

*

- -*

• Guest
มันเกี่ยวไรกะเรยาวะคะ จขกท ไม่ได้ไปลากผัวคนอื่นมาข่มขืนซักหน่อย ประสาท - -*

*

ดอกส้มสีรุ้ง

• Guest
สนุกไหมละครเรื่องนี้ไม่เคยดูเลยจบไปหรือยัง

มีวันไหนบอกด้วยจ้า

*

Hello Kitty

• Hero Member
  • 155
จริงๆ แล้วเราว่าเรื่องงี้เป้นเรื่องส่วนตัวนะคะ . . ผิดไหมมันก็ไม่ผิดหรอก. .

แต่คนอื่นจะมองไม่ดี . . ก็เท่านั้นเอง (ไม่ได้สนันสนุนนะ ><)

สนุกไหมละครเรื่องนี้ไม่เคยดูเลยจบไปหรือยัง

มีวันไหนบอกด้วยจ้า

จบไปแล้วคะ  :f449b82c:

*

จขกท จะบ้าตายจริงๆแล้ว

• Guest
ขอบคุณทุกคนค่ะ ตอนนี้เราว่าเราคงจะรอให้เมทเราใจเย็นก่อนแล้วค่อยคุยกับมันอีกทีค่ะ ไม่อยากเสียเพื่อนไป คิดว่าเป็นทางออกที่ดีที่สุดแล้ว
ถ้ามันจะเลิกคบเราเพราะเรื่องนี้ เราก็คงทำใจแล้วล่ะค่ะ
ส่วนจะให้เราย้ายไปอยู่กับแฟนเรา มันไม่ทันแล้วล่ะค่ะ
ถึงทัน เรามาคิดดูดีๆแล้วผลมันคงไม่ต่างจากนี้เท่าไหร่ แล้วจะให้เปลี่ยนที่นอนไปๆมาๆ เราคงไม่ไหวล่ะค่ะ
เครียดเรื่องนี้ยิ่งกว่าตอนติดโปรอีก ให้ตายสิ :058e8b09:
ส่วนใครจะว่าเรายังไงก็แล้วแต่นะคะ เราไม่อยากเก็บมาคิดมาก
แค่เรื่องตอนนี้เราก็แทบจะสมองระเบิดอยู่แล้ว

*

Su sri

• Arts, Eng. (531)
  • SuperStar Member
  • 356
ขอบคุณทุกคนค่ะ ตอนนี้เราว่าเราคงจะรอให้เมทเราใจเย็นก่อนแล้วค่อยคุยกับมันอีกทีค่ะ ไม่อยากเสียเพื่อนไป คิดว่าเป็นทางออกที่ดีที่สุดแล้ว
ถ้ามันจะเลิกคบเราเพราะเรื่องนี้ เราก็คงทำใจแล้วล่ะค่ะ
ส่วนจะให้เราย้ายไปอยู่กับแฟนเรา มันไม่ทันแล้วล่ะค่ะ
ถึงทัน เรามาคิดดูดีๆแล้วผลมันคงไม่ต่างจากนี้เท่าไหร่ แล้วจะให้เปลี่ยนที่นอนไปๆมาๆ เราคงไม่ไหวล่ะค่ะ
เครียดเรื่องนี้ยิ่งกว่าตอนติดโปรอีก ให้ตายสิ :058e8b09:
ส่วนใครจะว่าเรายังไงก็แล้วแต่นะคะ เราไม่อยากเก็บมาคิดมาก
แค่เรื่องตอนนี้เราก็แทบจะสมองระเบิดอยู่แล้ว

ใช่เลย คิดแบบนี้แหละถูกแล้ว :)

*

Hello Kitty

• Hero Member
  • 155
เท่าที่ฟังดู . . .น่าจะเป็นทางออกที่ดีที่สุดแล้วมั้งคะ . . .

เพราะ คุณ " ตัดสินใจด้วยตัวเอง ไง "  :)

สู้ๆนะคะ  :da4c2d5e:

*

• Guest

ใช่เลย คิดแบบนี้แหละถูกแล้ว :)

ขอบคุณค่ะ ^^

*

• Guest
เท่าที่ฟังดู . . .น่าจะเป็นทางออกที่ดีที่สุดแล้วมั้งคะ . . .

เพราะ คุณ " ตัดสินใจด้วยตัวเอง ไง "  :)

สู้ๆนะคะ  :da4c2d5e:
ขอบคุณค่ะ ^^

*

vn,q

• Guest
อืม... ปัญหาของผู้หญิง ตอนผมบอกเมทว่าแฟนจะย้ายมาอยู่ด้วย มันชูนิ้วโป้งให้เลย แล้วก็ย้ายออกไปแบบเต็มใจ555

หลังจากนั้นถึงรู้ว่าแม่งดันเอากุญแจไปปั๊ม แล้วชอบพาเพื่อนมาเยอะๆ แล้วไขเข้ามาเซอไพร์ พร้อมถือกล้องวิดิโอ...  - -*

มิน่า ไอเพื่อนรัก  :4d6161fd:

agree with rep28
what a girls porb

if u two r really true mate.i think u ll be fine.

sooner or later, ur roommate ll understand kub

anyway wish จขกท luck kub
« Last Edit: May 22, 2011, 02:17:29 AM by Leo S »