Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เกรดต่ำกว่า 1.50 หรือ 1.75 ถึงจะติดโปร กลัวโดนไล่ออกมากๆ

• 25 Replies
  • 33399 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

yerrman

• Guest
เราเทอมที่แล้วได้เกรด 1.6

ซัมเมอล่าสุดวันนี้ เราทำข้อสอบไม่ได้เลย (Y____Y) กลัวได้เกรด1 อะ ยังงี้โดนรีไทไปเรียนใหม่รึเปล่า

*

Tron

• Guest
ยังหรอกครับ เหลือโอกาสอีกเทอมนึง ถ้าเกรดต่ำกว่า 1.5 น่ะนะ เทอมหน้า สู้ๆ ลงวิชาง่ายๆ ตั้งใจเรียนให้มากกว่าเดิม 12เครดิต พยายามให้ได้C C+ก็พอแล้ว

แค่นี้ก็เกรดขึ้นแล้วครับ ค่อยๆเปนค่อยๆไป

*

yerrman

• Guest
คือ ต่ำกว่า 1.7 ไม่เกี่ยวใช่ไหมครับต้อง ต่ำกว่า 1.5 ใช่ไหมครับ

*

sunnn

• Guest
ผมได้ยินว่า ถ้าต่ำกว่า 1.7    2 ครั้งติดต่อกัน โดนรีไทนะ

*

531XXXX

• Guest
ของเรา 1.43 เรายังเครียดมากกว่าเจ้าของกระทู้อีก T________T แถมซัมเมอร์ก้ทำไม่ได้อีก ฮือๆๆๆๆๆ จะร้องไห้อยู่แล้ว แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*

yerrman

• Guest
ข้างบนใจเย็นๆครับ

ผมก็เครียดเหมือนกันครับ   มาคุยกันหน่อยไหม ? เผื่อมีอะไรจะได้แชกัน (Y____Y)

แอดมานะครับ   http://th-th.facebook.com/mynameisaaronz

*

Su sri

• Arts, Eng. (531)
  • SuperStar Member
  • 356
อ้าวแต่ทำไมเพื่อนเราปีนึงโดนรีไทเลยหล่ะค่ะ?
เทอมแรกได้เกรด 1 เทอม 2 ได้เกรด 1.6
โดนรีไทเลยค่ะ UU"

*

Soliloquizer

• Hero Member
  • 161
http://www.abactoday.com/webboard/general-talk/t8346/new/#new

ลองไปดูที่กระทู้นี้นะครับ ตอบให้แล้วครับ  ;D ;D

*

POP THE POP

• Guest
ขอให้ตั้งใจมากๆเข้าไว้นะครับ ผมก็เคยได้ 1.5 มาอ่ะเทอมที่แล้ว ยอมรับว่าเครียดมากเหมือนกัน

แต่เทอมนี้แก้ได้แล้วออกมาเป็น 2.3 บอกตรงๆว่าโคตรดีใจ เห็นป่าวตั้งใจจริง ทำอะไรก็ทำได้

ปล. ผมตั้งใจแล้ว แล้วคุณล่ะตั้งใจรึยัง  (a04)

*

Su sri

• 356
ขอบคุณมากมากเลยนะค่ะ ><"
เข้าใจอะไรเยอะเลยเราเองก้ลืมเรื่องนี้ไปเลย

*

ppppdddd

• Guest
ติดต่อห้องทะเบียนด่วนคะ
เคสเดียวกับเรา ต่ำกว่า 1.5 โดยทายหมด
เหมือนบังคับให้รีเอนเทออะแหละคะ
ทั้ง ๆ ที่เรามี ด้อกแค่ตัวเดว เราต้องรีเอนเทอไปเพื่อแก้ด้อกตัวนี้ -*-
รีเอนเทอเท่านั้นคะ T T

*

Su sri

• 356
ใช่เลยค่ะแม่งบังคับจิตใจกันมาก
แถมยังต้องมาเสีย 3500 ให้พวกมันอีก

*

GG

• Guest
 แล้วถ้่าปี1เทอม1 ได้ 2.5 และปี1เทอม2ได้ 1.3 จะต้องรีทายด้วยป่ะคับ ติดF 2ตัว  :4fd9f2d3:

*

Su sri

• 356
มันยังเข้าอะไรได้ปกติไหมละค่ะ?
ถ้าปกติก้ยังไม่โดนรีทาย
แต่ถ้าเว็บมหาลัยเข้าไม่ได้แต่เข้าของเพื่อนได้
แสดงว่าเราโดนเข้าแล้วค่ะ 5555555555

*

bazie

• Professor Member
  • 57
เราว่าเข้าเว็ปได้ไม่ได้ไม่น่าเกี่ยวนะครับ เพราะไอดีเก่าผม 501 แล้วผมทำเรื่องลาออก เพิ่งเข้าใหม่เป็น 533 แต่ไอดี 501 ก็ยังเข้าาใช้งานได้อยู่เลย แถมวารสารของทางมหาลัยล่าสุดที่เพิ่งส่งมาก็ลงรหัส 501  = =