Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ย้ายคณะจากนิเทศศิลป์ไปวิทย์คอมหรือวิศวะคอมได้ไหมครับ?

• 3 Replies
  • 1320 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

• Guest
ตอนนี้ผมอยู่คณะ ComArts แต่รู้สึกว่าไม่ได้มีหัวศิลป์ตลอดเวลา เลยอยากย้ายไปคณะวิทย์คอม  ไม่ก็วิศวะคอม  เพราะตอนม.ปลายก็เรียนสายวิทย์มา  แล้วตอนนี้ก็ช่วงเรียน Intensive ปรับพฐ. ยังไม่ได้เปิดเทอม ไม่ทราบว่าสามารถย้ายคณะได้ไหม?  ถ้าย้ายได้ต้องทำอะไรบ้าง?  ติดต่อที่ไหนครับ?  ขอบคุณล่วงหน้า :baa60776:

*

MiiS

• SuperStar Member
  • 245
ย้ายได้ค่ะ

เราจำได้ลางๆว่าถ้าย้ายตอนก่อนเปิดเทอมจะไม่เสียเงินค่าย้ายคณะ รายละเอียดอาจจะต้องลองถามห้องทะเบียนดูเพราะเราเคยเห็นแต่เพื่อนในห้องไปทำอ่ะไม่ได้ทำเอง เห็นว่าต้องเขียนเหตุผลที่ต้องการย้ายใส่กระดาษแผ่นนึงด้วยอ่ะค่ะ (ช่วยอะไรไม่ค่อยได้เลย ขอโทษที (_ _)" )

*

♂...OilOffline®...☠

• SuperStar Member
  • 632
    • http://www.facebook.com/aumnaj
ถึงเรียนสายวิทย์มาก็จริง แต่คณะ Sci & Tech มีแค่ Physic ตัวเดียวนะ ที่เหลือวิชาภาคหมดเลย

ยังไงลองคิดดูดีดี ผมเรียนคณะนี้อยู่ ยังอยากย้ายเลย อยากเรียนอะไรที่มันสนุกสนานมากกว่านี้
รับประกอบคอมใหม่ อัพเกรดคอมเก่า ลงโปรแกรม สอบถามโทร 0809988706

*

icedekplay

• Guest
ถึง เพื่อน ๆ ...
รับทำโปรเจค โปรแกรม ... C#, C++, JAVA, HTML, XHTML, .ASP, .CSS, .PHP, VB.Net, Visual Basic, DataBase, Oracle, SQL, OS, IBM, TGMC, ติดต่อได้ที่ ไอซ์ ...(ice_si26@hotmail.com)
accept small assignment also & project requirement of some company like IBM, HCL, DELL, every telecommunication company till final years project ...