Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรื่องเกรดจากคณะเดิมทำไงดี ช่วยด้วย

• 1 Replies
  • 612 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

MEMODY

• Sr. Member
  • 21
รบกวนสอบถามค่ะ คือเพิ่งย้ายคณะค่ะจากLaw ไป Arts ค่ะแล้วตอนนี้เกรดของArtsออกครบทุกตัวแล้ว แต่ติดที่ว่าเกรดของของคณะเก่ามันฉุดดิ่งเลยค่ะเพราะมี F กะ C- อยู่ไม่ทราบว่าจะลบวิชาของคณะเดิมได้ป้ะค่ะใครรู้ตอบหน่อยค่ะเพราะลำบากมากๆติดต่อออฟฟิศแล้วแต่ก็ :0ไม่ช่วยอะไรเลยค่ะ :098eb4a5:

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

*

521

• Guest
ผมก็ย้ายคณะ ได้ C+ เค้าก้ให้ติดอยู่อย่างงั้นอ่ะ เซ็งเหมือนกัน