Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ร้านซํกรีดใน au mall คิดค่าบริการยังไงครับ แล้วเค้าซักสะอาดมั้ยครับ

• 1 Replies
  • 910 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

boss 591xxxx

• Guest
สวัสดีครับ คือ เสื้อ นศ มีคราบเหงื่อเยอะมาก คิดว่าซักเองคงไม่สะอาด55 เลยจะถามผู้รู้ครับว่า ค่าใช้บริการนี่เค้าคิดยังไงครับ ขอบคุณครับ

*

Mios542

• Guest
แพงครับตกตัวละประมาน20บาท แนะนำร้านข้างนอกครับถูกกว่าตกตัวละ10บาท ส่วนตัวใช้บริการร้านข้างนอกครับมีบริการส่งถึงข้างในสะอาดดีด้วยครับ