Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อ. อิ๊งคนไหนดีที่สุดเท่าที่เรียนมา

• 19 Replies
  • 13245 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

​FLON

• Guest
เห็นบ่นๆว่า อ.อิ๊งคนนั้นนี้โหดมั่งอะไรมั่ง
งั้นลองมาถามกันดูดีกว่าว่าตั้งแต่เรียนอิ๊งมา อ.คนไหนดีทีสุด

*

skylab

• Guest
อ.ปรางทิพย์ อิ๊งค์ วัน ใจดีสุดๆ

*

MiiS

• SuperStar Member
  • 245
A.Milo Cho ENG2 ค่ะ :) 

อ.วิชาอื่นที่สอนดีๆก็มีเยอะนะคะ ^^

*

TT

• Guest
อ.ประภาศิริ กับ ดร.ลอล่า สอนดีมาก  อึ้ง 3 ทั้ง2 ท่านครับ  :baa60776:

*

bowlchan

• 355
อ.เจนนิเฟอร์ อิ๊ง3 กับอ.มาริโอ้ อิ๊ง4 ค่ะ ใจดีและน่ารักมากๆเลย ><

*

zanypiez

• 233
อาจารย์กรณี อิ้ง1 ค่ะ สอนดีมาก ๆ ใส่ใจเด็กดีด้วย ^^

*

NUiNUi

• 406
อาจารย์ ปรางทิพย์ อีกหนึ่งเสียง ท่านนี้สอนเราทั้ง Eng1 Eng2 เลยค่ะ ช่วยเต็มที่อ่ะท่านนี้ ใครตกเพราะอาจารย์ท่านนี้ แสดงว่า...=_=''...อย่างแท้จริง

*

bloody mary

• 487
อ.ปรางทิพย์ อิ๊งค์ วัน ใจดีสุดๆ
อาจารย์ ปรางทิพย์ อีกหนึ่งเสียง ท่านนี้สอนเราทั้ง Eng1 Eng2 เลยค่ะ ช่วยเต็มที่อ่ะท่านนี้ ใครตกเพราะอาจารย์ท่านนี้ แสดงว่า...=_=''...อย่างแท้จริง
เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยค่ะ อ.ก็สอนเราทั้งอิ๊ง 1และ2 อ.สอนดี ใจดีสุดๆ แทบไม่เห็นเด็กที่เรียนกับเค้าแล้วตกเลยนะ
อ.สมบูรณ์ด้วยค่ะ เตรียมการสอนมาดี มีเหตุผล รักอ.นะคะ

*

Ash

• Hero Member
  • 156
ทุกคนครับที่สอน Basic Eng กับ Eng I ใจดีหมด XD
I'll be gladly to help :)
E-mail:      frozenblaze_05@hotmail.com
Facebook: frozenblaze_05@hotmail.com
Phone:      [=======secret=======]

*

PDA

• Guest
A.Milo
A. War War Myient

ครับ

*

Ps.C&y

• Jr. Member
  • **
  • 18
A.Milo Cho ENG2 ค่ะ :) 

อ.วิชาอื่นที่สอนดีๆก็มีเยอะนะคะ ^^

ใช่ๆ  A.Milo รักเลยยยยยยยย <3

*

cookie

• Guest
a.jamie ka jai d mak2 loei ^^

*

K

• Guest
A.tida eng2
A.prapasiri eng3

*

dek sophomore

• Guest
อาจารย์ ตุ๊กตา English II สอนดี มีความเป็นครูมาก ! เยี่ยมเลย :)

*

Tofu123

• Guest
AJ Tukta(อาจารย์ สุนิดา) ดุหน่อยแต่สอนดีมากๆๆๆๆๆ รู้สึกพัฒนาภาษาอังกฤษขึ้นเยอะเลย รู้สึกโชคดีที่ครั้งนึงได้เรียนกับครูคนนี้อะ