Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

หากเวลาสอบซัมเม่อมันชนกันต้องทำยังไงคับ ไปเเอ๊ดมาเมื่อวัน พฤ ที่เค้าให้เเอ้ด 531-xxxx

• 9 Replies
  • 1768 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

all_that_jazz

• Jr. Member
  • **
  • 5
ตามนั้นอ่ะครับ ไม่รุ้ว่าจะต้องทำไง มันจะมีปัญหาอะไรมั้้ย วันจันทร์ที่จะถึงจะต้องเริ่มเรียนเเล้ว ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • SuperStar Member
  • 1382
ต้องไปดรอปตัวใดตัวหนึ่งอะครับ
ไปทำเรื่อง Time Conflict เค้าคงไม่ให้ เพราะยังไม่ใกล้จบ

*

• **
  • 5
ซวยเลยอ่าาาาาาาาาาา ก้อเสียไปฟรีๆเลย เห้ออออออออออ  ไม่น่าเลย

*

been

• Guest
SUMMER NO TIME CONFLICT ค่ะ จำขึ้นใจเลย ไปถามมาอย่างละเอียดแล้ว T____T

*

• **
  • 5
ผมควรจะทำไงดีคับ ขอโทษนะคับ ที่ถามวุ่นวาย

*

been

• Guest
ทำไรไม่ได้ค่ะ (เจ้าหน้าที่ห้องทะเบียนตอบเรามาคำนี้จริงๆ)
เค้าบอกว่า ตอนลงทะเบียนก็มีป้ายแปะให้ดูแล้วว่าใช้เช็คเรื่องเวลาสอบดีๆ ก่อน แล้วซัมเมอรนี้ไม่มีการทำเรื่อง time conflict blablablaa.. ตามสไตล์

งานนี้ก็ต้องเลือกตัวใดตัวหนึ่งอ่ะค่ะ ถ้าขยันนะ ก็เข้าเรียนมันไปปกติน่ะแหละสองตัว แต่ถึงเวลาสอบก็เลือกตัวนึงที่เราคิดว่าทำได้ดีไรประมาณนี้
ถือว่าอีกตัวเป็นการเข้าเรียนเตรียมความพร้อมไป เพราะไหนๆ ก็จ่ายเงินให้มหาลัยไปแล้ว = =

ขอให้โชคดีค่ะ

*

nooneknows

• Guest
แนะนำให้ลองไปกับห้องทะเบียนเองก่อนนะคะ
เผื่อมีเหตุผลที่ฟังขึ้น เค้าอาจจะให้ทำก็ได้นะคะ

*

• **
  • 5
T_T ห้องทะเบียนใจร้ายยยย   ไซโคอาจารจูน กับ เวสเทินซีวิ่ว อาจารบุนรอด เก็บอันไหนไว้ดีครับ