Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

**** รับถ่ายภาพ : รับปริญญา : แฟชั่น : Prewedding และ อื่นๆโดยเด็ก 471,481 ****

• 0 Replies
  • 4880 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

tumz moddum

• Newbie
  • *
  • 1

"การถ่ายรูปและมุมมองของผม มีแนวทางการถ่ายเฉพาะตัว โปรดดูรูปก่อนตัดสินใจครับ"

** รับถ่ายภาพรับปริญญา : แฟชั่น : Pre Wedding : Interior และ  ตามความต้องการของลูกค้า  **

---------------------------------------------------

แนะนำตัวเองซักนิดนึง
ชื่อ : ตั้มส์ มดดำ ( JATURAVIT LEANG )
จบการศึกษาที่ : ACC : AU : RMUTK
อาชีพ : ธุรกิจส่วนตัว  
งานอดิเรก : PhotoGrapher , Professional Drifter
ติดต่อโทร : 081-831-2278
Email&MSN : tumz_moddum@hotmail.com
Facebook : tumz moddumz
AIM : genoxide
ชมผลงานได้ที่ :  www.berserkk.multiply.com

---------------------------------------------------

อุปกรณ์สร้างผลงาน
Nikkon D90+Grip MB-D80
Nikkon Lens 18-105VR
Tokina Lens 11-16 F2.8
Nikkon Lens 50mm F1.8d
Nikkon Lens 80-200Collar F2.8
Nikkon 105 Macro
Flash Speed Of Light Sb900
Flash Speed Of Light Sb800
Flash Speed Of Light Sb23
Flash Speed Of Light Yongnu
Trigger x4
Studio Outdoor

ค่าเหนื่อยของช่างภาพ
งานรับปริญญา ครึ่งวัน 2,500 เต็มวัน 3,000
งานนอกรอบ   ครึ่งวัน 2,500 เต็มวัน 3,000  
(น้องๆ สามารถชวนเพื่อนมาร่วมด้วยได้นะครับ)
( สถานที่อยู่ไกล ขอค่ารถเพิ่ม 500 บาทครับ )

งานแฟชั่น ครึ่งวัน 2,500 เต็มวัน 3,000

งาน Prewedding ( ราคาขึ้นอยู่กับ Theme และ Concept )

*** หมายเหตุ : ทุกงานผมขอทราบรายละเอียดต่างๆ เนื่องจากผมตั้งใจจริงและทำด้วยใจ
      ผมจะต้องวางแผนงานทั้งหมดก่อนถ่ายล่วงหน้าอย่างน้อยหลายวัน
     ดังนั้นเพื่อภาพที่สวยงาม ผมขอทราบข้อมูลต่างๆ ก่อนถ่ายจริงครับผม  ***  

สิ่งที่ลูกค้าจะได้รับ
DVD 2 แผ่น แบ่งเป็น แต่งรูป ภาพดิบ และ File VDO SLIDE SHOW
แต่งภาพให้แต่ไม่รีทัช / ทำปกให้อย่างสวยงามพร้อมส่ง EMS / มีผู้ช่วย 1-3คนแล้วแต่งาน
มีช่างภาพ ถ่าย  Candid 1 คน / จำนวนรูปแล้วแต่มุมแล้วแต่โอกาศครับ

« Last Edit: January 11, 2013, 02:03:11 PM by tumz moddum »