Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ตอนนี้เครียดมากเรื่องแมนแอค

• 0 Replies
  • 7484 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Htt

• Newbie
  • *
  • 0
คือเราได้คะแนนมิดเทอมแมนแอค 17.5 แล้วเพิ่งสอบไฟนอลมาก็ทำไม่ค่อยได้ ครั้งนี้เป็นรอบที่สองแล้วที่เรียน แล้วเราก็จบเทอมนี้แล้วด้วย ถ้าคะแนนเราขาด 3-4 คะแนนอาจารย์จะช่วยมั้ยคะ คือเครียดมาก ร้องไห้ทุกวันเลยกลัวไม่ผ่าน แล้วอีกอย่างซัมเมอร์นี้เราก็ต้องไป work and travel ถ้าไม่ผ่านก็ต้องจบ 6 ปี คือเครียดมากจนไม่เป็นอันทำอะไรแล้วจริงๆ