Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วันพบแอดไวซ์ไป ตปท. อ่ะคับ ย้ายวันทำไงดีคับ จาลง เทอม 1/2011 อ่ะคับ

• 2 Replies
  • 702 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

dongwoo

• Guest
ตาม topic เลยคับ ผมไปต่างประเทศวันที่ 9/03/11 กลางคืน ผมBBA คับ เช็คแอ๊ดแล้วต้องไปวันที่ 11/03/11 คับ ทำไงดี พอมีทางที่จะย้ายวันได้ไม๊คับ แบบว่า ไปมันวันที่ 9 เลย ไรงี้

*

zanypiez

• SuperStar Member
  • 233
ลองไปคุยกับห้องทะเบียนดูสิคะ :')

ขอให้ได้นะคะ

*

มีมี่

• Guest
มีการทำเรื่องขอ พบก่อนได้ค่ะ  ข้อมูลมีตามลิฟท์น่ะค่ะ ติดอยู่ข้างหน้า  

ต้องมีเอกสารครบ