Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ตอนนี้ยังย้ายไป com art ทันมั้ยคะ

• 3 Replies
  • 1536 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

abacc

• Guest
พอดีว่าไปดูที่ sm 115 เค้าติดประกาศไว้
SUBMIT JAN 20-27 11 REQUIRED DOCUMENTS
1.PETITION
2.UPDATED UNOFFICIAL TRANSCIRT
3.ESSAY

อยากทราบว่าทำเรื่องตอนนี้ยังทันไหมคะ ใครก้ได้บอกที เครียดมากคะ -*-

*

Soliloquizer

• Hero Member
  • 161
ไม่ทันแล้วครับ วันนี้เห็นมีน้องคนนึงไปถามที่ตึก CA เหมือนกัน แต่เค้าก็บอกว่าไม่ทันแล้วครับ

ถ้ากะย้ายจริงๆก็ลงวิชาคณะไปเลยครับ

*

abacc

• Guest
ยังไงอ่าคะ คือเลือกตัวของ com art ตอน preregist ไปเลยหรอคะ
เค้าบอกย้ายได้อีกทีตอนเดือนสิงหาอ่าคะ!!

*

Soliloquizer

• Hero Member
  • 161
ใช่ครับ เลือกวิชาคอมอาทไปเลย ไม่ต้องกลัวว่าจะโดนดีลีท เพราะว่าไม่ใช่คอมอาทหรืออะไร ไม่มีแน่นอนครับ
คือถ้าคิดจะย้ายแน่ๆ ก็ลงวิชาเรียน เหมือนกับเราอยู่คอมอาทไปแล้วเลยครับ อินโทรคอม โฟโต้ อะไรพวกนี้น่ะครับ
พอเราย้ายไป เราก็จะเรียนทันเพื่อนๆที่เรียนอยู่คอมอาทตั้งแต่ตอนเข้าได้ไงครับ