Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แนะนำอ.อิ๊ง3ให้หน่อยค่ะ

• 24 Replies
  • 41940 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

จบอิ้งหมดแล้ว

• Guest
Re: แนะนำอ.อิ๊ง3ให้หน่อยค่ะ
« Reply #15 on: October 18, 2009, 03:04:42 AM »
A.Thonnaya
โอเคนะ ผมตกอิ้ง3 มา 3 ครั้ง มาผ่านกะแกครั้งที่4
อาจารย์ใจดี ตามที่ คุณ"พิ่งเรียน" คอมเม้นไว้เลยทีเดียว
เพิ่มเติม อ่อเรียนกะแก ต้องทำตัวดีๆในห้องครับ  
แกจะชอบเด็กตั้งใจเรียน แกจะมีกฎอยู่ (ห้ามพูดกะเพื่อนในห้องเด็ดขาดเวลาแกพูด (หรือทำอะไร ที่ไม่ฟังแก ดูเหมือนแกจะแอบจำ))
เวลาแกถาม ก็ตอบๆ ให้แกจำได้ว่าตั้งใจเรียน (ให้แกจำได้ ว่าparticipate) ก็โอเคแล้ว
ไม่ขาดเลยเป็นดีมาก อาจารย์ชอบ
สรุปเรียนกะแก "ถ้าคุณไม่เนิร์ด ก็ต้องทำเป็นเนิร์ดนั่นเองครับ"

*

gohh

• Guest
« Reply #16 on: October 19, 2009, 12:42:28 PM »
MR. SOE LWIN แล้วคนนี้ละค้ะ?

*

Anonymous

• Guest
« Reply #17 on: October 20, 2009, 09:34:02 PM »
อ.สุวรรณา ก็ใช้ได้ครับ ไม่ช่วย ไม่กด คะแนนตามความสามารถ
แต่อ.จะไม่ให้เต็ม เช่น ถ้าคะแนนเต็ม10 อ.จะให้ประมาณ8

คำเตือน เวลาเรียนให้ตั้งใจเรียน อย่าเล่น อย่าคุย อย่าสาย อย่าหลับ
เวลาอ.ให้ทำงานอะไรก็ทำ และงานต้องส่งทุกครั้ง

*

Arts English

• Professor Member
  • 94
« Reply #18 on: October 20, 2010, 06:28:23 PM »
English III แนะนำ อาจารย์ Sira ครับ

สุขุม ขี้เล่น เป็นกันเอง และช่วยเด็กมากมาย...ใจดีครับ

*

killjung

• Guest
« Reply #19 on: September 16, 2011, 09:38:56 AM »
ลงกับ DR.Audwin T. Yep อาจารย์สอน4sec มีคนตกของอาจารย์ไม่ถึง10อะค่ะจาก120คน ห้องนึงเด็กจะเยอะมากคนขอแอดเยอะ เป็นอาจารย์มาใหม่ได้ประมาน2ปี สอนดีมากๆไม่กดคะแนน ช่วยสุดๆ สอบไม่ถึง70เปอเซนก็มีคะแนนพวกเขียนส่งการบ้านมาช่วย

*

Kung

• Guest
« Reply #20 on: March 26, 2012, 02:09:23 PM »
ใครก็ได้ที่ไม่ใช่A Sanda

*

Silent_nIghtS

• Guest
« Reply #21 on: May 01, 2012, 11:53:49 PM »
ใครก็ได้ที่ไม่ใช่A Sanda

ขอค้านนะคะอาจารย์ Sandra สอนดีมากๆๆๆ
ตอนแรกเราก็กลัวเพราะมีแต่คนบอกว่าท่านดุมาก  :d1eef220:

การสอน
การเขียนจะมีรูปแบบที่ใช้ได้จริง เราได้อะไรจากการเรียนอิ้งค์ครั้งนี้เยอะมาก
การให้คะแนนให้ตามความเป็นจริง
มีหาคะแนนมาช่วยเด็กด้วย

จร่ิงค่ะที่ท่านเข้มงวดแต่เป็นช่วงแรกๆ เรียนไปเรื่อยๆจะเริ่มลดความเข้มงวดลง
แสดงให้ท่านเห็นว่าเราอยากผ่านจริง.พยายามอย่าขาดเรียน
เราเชื่อว่าผ่านแน่ค่ะ

*

เซง

• Guest
« Reply #22 on: May 02, 2012, 06:54:27 AM »
ไม่เเนะนำ mrs.thonnaya  เลี่ยงได้เลี่ยงเลย   เเนะนำmrs.jennifer aung ถ้าไม่ผ่าน ไปกระโดดตึก

*

No Sira

• Guest
« Reply #23 on: May 30, 2014, 02:51:57 PM »
Eng3 ห้ามลงกับAj.Sira (((อย่าลง))) ถ้าลงแล้วได้แกเสียงตังเปลี่ยนด่วน!
โดนมากับตัวเอง strick ทุกเรื่อง (สอนดีแต่ให้คะแนนโหดที่สุด)
เหมือนจะช่วยแต่สุดท้าย แกเลือกช่วยคน สไตรอ.คนไทย ที่อวดความรู้ ใช้ศัพสูง ต้องเขียนตามที่แกชอบ
มาlate5นาทีคือเหมือนโลกแตก พูดจาไม่ค่อยเข้าหู
อย่าเสียเวลาลงเรียนกับอ.คนนี้ เรียนแล้วปวดจิต!

*

CoCo Lohacharoon

• Jr. Member
  • **
  • 16
« Reply #24 on: April 03, 2016, 07:26:38 PM »
แนะนำว่าอย่าเลือก chit pe จะดีกว่านะ