Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขายสัญญาหอ cottage หลังร้านข้าวขาหมูเหม่งจ๋าย เยื้องหลัง GVC

• 2 Replies
  • 2329 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

yumiko

• Jr. Member
  • **
  • 7
 (thumbup) Cottage living town เป็นบ้านหลังเล็กๆสไตล์รีสอร์ท มีบันไดวนขึ้นชั้นสอง มีครัวและเฟอร์นิเจอร์ครบ ติดสายเนตทรู 6 m แล้วเล่นเนตได้เลย

สามารถเช่าอยู่รวมกันได้ถึง4 คน เลี้ยงสัตว์ได้ มีรถตู้รับส่งมหาลัย ลองมาดูแล้วจะชอบ :04a97f13:

ค่าเช่าเดือนละ 7000 บาท ค่าสัญญาหอผ่อนจ่ายได้ แล้วแต่ตกลง

ขายต่อเพราะจะย้ายไปอยู่หัวหมาก ติดต่อได้ตลอดเวลา 085 ห้า สี่ แปด 1 5 3 แปด   ;D

tippzaa@hotmail.com

*

Moolek

• Guest
ขายสัญญาไปรึยังค่ะ?
มีรูปมั้ยคะ? ขอดูหน่อยค่ะ

*

Benz

• Guest
ใช่ค่ะ ขอดูรูปหน่อยค่ะ เช่าห้องนี่เป็น 2 ชั้นเรยหรอ ค๊ะ