Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Man Act(Act 1600) เรียนพิเศษกับใครดีครับ

• 20 Replies
  • 10041 Views

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

*

Oh!!!!

• Guest
Chic tutor อ.เล็กคะ สอนเข้าใจมากๆ ดีกว่าที่ Excellent พี่ตั๊มอีก ใครๆก็บอกสอนไม่เข้าใจเอาแต่ทำโจทย์ งงงงงง

*

newneenaaa

• Newbie
  • *
  • 4
มีคนเรียนพี่เป็กป่ะ

*

u5314901

• Jr. Member
  • **
  • 6
เรียนที่ CHIC CHILLTOR ดีกว่าน่ะ

*

๋Jane

• Guest
เอาอีกละ  พี่เเคนดี้มาอวยตัวเองอีกละ ทุกกระทู้เลยนะ  เรียนเเล้วน่าเบื่อจะตาย เยอะได้อีก

ไม่เห็นด้วยนะค่ะ ก็รู้เรื่องดีนะค่ะ ก็เรียนที่ไหนก็ง่วนทุกที่แหละค่ะ อยู่ที่เราตั้งใจมากกว่า เรียนได้ B โอนะค่ะ

*

boboverlord

• SuperStar Member
  • 436
  • BBA, Finance, 521xxxx
    • My facebook page
เลือกอาจารย์ที่สอนในห้องดี ๆ แล้วไม่ต้องไปเรียนพิเศษครับ
Through The Killing Fields of Life, Survival and Adversity in Moonflowers<br />

*

บิว

• Guest
เรียนกับพี่แคนดี้ครับ ละเอียด ปึกมากๆๆครับ ได้ A มาครับ เรียนที่ Tutor group ที่อยู่หน้าปากซอย Abac บางนาอ่ะครับ