Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Fund acc (act1601) เรียนพิเศษกับใครดีคะ

• 37 Replies
  • 15275 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

♂...OilOffline®...☠

• SuperStar Member
  • 632
    • http://www.facebook.com/aumnaj
ไม่เคยเรียนพิเสษที่ไหน ได้ A-

สนใจเนื้อหาในห้อง ในห้องอย่าคุยเล่น ทำการบ้าน ทบทวนที่อาจารย์

เวลาสอบก็จะทำได้เอง

เพื่อนที่ไปเรียน ถึงเรียนก็จริง แต่ไม่ตั้งใจเรียนในห้อง คนนึงได้ D คนนึงได้ C+ ทั้ง ๆ ที่คะแนน Mid term เพื่อนทั้งสองคนได้มากกว่าเรา

เราได้ 26/40 เพื่อนได้ 28/40

ถ้าอยากได้เฉลยแบบฝึกหัด เด๋วรอแปป เด๋วจะทยอยอัพขึ้นเว็บให้

เต็มไปด้วยภาษาวิบัติอ่านแล้วทุเรศ อายบ้างนะคุณ ทำเป็นเก่งจะอ๊วก

หรอ ไร้สาระจัง
รับประกอบคอมใหม่ อัพเกรดคอมเก่า ลงโปรแกรม สอบถามโทร 0809988706

*

521....

• Guest
ไม่เคยเรียนพิเสษที่ไหน ได้ A-

สนใจเนื้อหาในห้อง ในห้องอย่าคุยเล่น ทำการบ้าน ทบทวนที่อาจารย์

เวลาสอบก็จะทำได้เอง

เพื่อนที่ไปเรียน ถึงเรียนก็จริง แต่ไม่ตั้งใจเรียนในห้อง คนนึงได้ D คนนึงได้ C+ ทั้ง ๆ ที่คะแนน Mid term เพื่อนทั้งสองคนได้มากกว่าเรา

เราได้ 26/40 เพื่อนได้ 28/40

ถ้าอยากได้เฉลยแบบฝึกหัด เด๋วรอแปป เด๋วจะทยอยอัพขึ้นเว็บให้

เต็มไปด้วยภาษาวิบัติอ่านแล้วทุเรศ อายบ้างนะคุณ ทำเป็นเก่งจะอ๊วก

เราว่าเธออะปัญญาอ่อนนะ เค้าช่วยเหลือคนอื่นให้ความเห็นที่มีสาระ

แล้วไอ้ภาษาวิบัติน่ะ มันตรงไหนหรอ น่าจะทุเรศตัวเองบ้างนะ ทำตัวเป็นเด็กไม่มีสมอง

ไม่เหมือนคนเรียนมหาลัยเลยนะคะ

*

491xxxx

• Guest
โม้แหลกว่าสอนดีคือที่ซุพรีโม่ ส่วนใหญ่มีแต่ติวเตอเด็กๆไม่มีประสบการจริง :4d6161fd:

มีแต่พวกโนเนมคือ เรเนซอง เอาราคามาหลอกเด็ก :4d6161fd:

ดีสุดคือ exellent ยิ่งพี่แอนยิ่งเจ๋งมากๆ พี่บอล พี่ระ พี่เล้ง พี่เปรี้ยว  :baa60776:

ลืมไป Tutor group บอกว่าเป็น tutor เบอร์หนึ่งแต่สอนไร้คุณภาพ เด็กติด F เฉย  :4d6161fd:

หน้าม้า Excellent มาเองหรือเปล่าครับเนี่ย
แต่ละที่ พี่พี่แต่ละคน ก็จะมีเอกลักษณ์แตกต่างกันไป

Act1600 นี่ พี่แคนดี้ Supremo กับ พี่แอน Excellent กินกันไม่ลง

Stat พี่เปรี้ยว Excellent ก็กินกันไม่ลงกับ พี่ตั้ง Renaissance
เห็นว่าพี่ตั้งสอนอะไร พี่เปรี้ยวแกก็ copy ตามไปเปิดนิ
เห็นในใบปลิวว่าเทอมนี้จะสอน Com Tool in Research ตามพี่ตั้งอีก

World Civil พี่เมย์ Supremo ก็เจ๋งกว่า ....Excellent ใครสอนยังไม่เคยได้ยินชื่อเลย

Math For ไม่ต้องพูดถึง พี่เหมา Tutor Group เจ๋งกว่า พี่เกน Excellent มากมาย
(พี่เกนนี่เคยได้ยินชื่อด้วยหรือ ไม่เห็นว่ามีคนไปเรียนเลย)

Micro, Macro พี่พีค Tutor Group สอนดีกว่า พี่มิว Excellent เช่นกัน

Sciman พี่เอ Tutor Group ..... Excellent จะเอาอะไรมาสู้

Finance พี่ระ Excellent ก็ไม่ได้สอนดีไปกว่า พี่เชิง Renaissance เลย
(ลองเรียนด้วยตนเองเลยทั้งสองที่)

Cor Fin พี่แนน Renaissance ก็ดีกว่า พี่ระ Excellent เสียอีก

Man Acc พี่ตั๋ม Excellent ก็เรียนมากมายหลายแผ่น แต่คะแนนก็ได้เท่ากับคนที่ไปเรียน พี่เชิง Renaissance

วิชาที่ดังจริง ยอมรับว่าดี ก็น่าจะเป็นวิชาที่ไม่มีคู่แข่งอย่าง MD พี่ตั๋ม 
และ OM พี่เชาว์  Market พี่เล้ง Intro Bus, Psycho พี่บอล, IT พี่โอ๋

*

5555

• Guest
เราว่านะ webboard มันก็บอกอยู่แล้วว่าต่างคนต่างความเห็น เรียนที่ไหนก็แล้วแต่ว่าคนนั้นเข้ากับ tutor คนไหนได้มากว่า คือเรียนแล้วจูนติดเข้าใจกับใครกว่า ชอบสไตด์คนไหนสอน ก็เรียนกับ tutor คนนั้นละ ในกระทู้คนเค้าเชียร์กันไป เชียร์กันมา ก็เชียร์ Tutor ที่ตัวเองเรียนมาทั้งนั้น มันเป็นสิทธิส่วนบุคคลมากกว่านะ (ความเห็นส่วนตัว) ชอบใครเค้าก็แนะนำต่อกันเองละค่ะ คุณเค้ามาเขียนโจมตีใส่ร้าย tutor คนนั้นคนนี้ว่ามาเขียนเชียร์ตัวเอง มันดูแย่นะค่ะ มันจะเสียกับ webboard abac ไปด้วย แนะนำนะค่ะ ปล่อยคนเค้าออกความคิดเห็นกันเองไปดีกว่าเถอะค่ะ  ทำลายคนอื่นโดยไม่มีข้อมูลอะไรมันบาปค่ะ อย่าไปยุ่งดีกว่าค่ะ

เห็นด้วยครับ

*

......

• Guest
พี่แคนดี้สอนดีจริงๆ

*

๋โจ

• Guest
เรียนกับพี่แคนดี้สิครับ ดีมากๆเลยครับ เรียนที่ Tutor group เค้าอยู่หน้าปากซอยบางนาครับ

*

จีจี๋

• Guest
P"Candy เลยค่ะ ช้านานแต่ดีจริงค่ะ ได้ A-  มาค่ะ นี่เบอร์ติดต่อพี่แคนดี้เค้าค่ะ 081 306-5216   :04a97f13:

*

เจมจิ

• Guest
เรียนพิเศษ Act1601 ของคณะ Art ที่ไหนดีครับ แนะนำหน่อยครับ