Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีใครอยากเรียนสดพี่CANDYที่หัวหมากบ้างลงชื่อกันมั้ยคะ

• 5 Replies
  • 1611 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

mine

• Guest
เรียน act1600 กับพี่แคนดี้ค่ะ แต่อยากเรียนสดเพราะดีมากๆและเข้าใจอย่างจิงจังค่ะ
เลยหาเพื่อนเรียน สดที่ หัวหมากค่ะ

พี่แคนดี้บอกว่า ต้อง มีคนเรียน 4 คนอย่างต่ำค่ะ
ราคาเท่า ดูแผ่นค่ะ
มาตกลงเวลาเรียนกันได้ค่ะ
ขอบคุนมากๆค่ะ

ถ้าสนใจโทรมาหา เรา นะคะ 0807403915

*

Jenn

• Guest
เราเรียนสด Midterm ได้ 34 แต่เพื่อนเราเรียน DVD ตลอด Midterm ได้ 40 เต็ม !!!!!!!  เพื่อนเราเก่งขั้นเทพไปแล้ว (แต่เรากับเพื่อนเรียนกับพี่แอน เอ็กเซลเล้นนะ)

*

p.pep

• Guest
ช่ายยยยค่ะเราก็เรียนกับพีแอนมาได้เอค่ะ  พี่แอนสอนดีมากๆค่ะ และสั้นจำง่ายค่ะ

*

iceziecools

• Jr. Member
  • **
  • 19
ใครเรียนกับอาจานissorasakบ้างคะ อยากทราบออฟฟิตอาจานค่ะ เราจะไปเอาชีทมิดเทอมอ่า แล้วควิซทูนี่ตอนไหนคะ เรายังไม่เริ่มเรียนพี่แคนดี้เลยอ่า

*

Anneee

• Guest
พี่แอนสอนเอาแต่จำตายกันพอดี Final เยอะมาก เน้นเข้าใจดีกว่าแล้วจะจำได้เองเรียนที่พี่แคนดี้ทั้งสด และบางคนก็เรียนแผ่นได้คะแนนดีๆทั้งนั้น เพื่อนๆมีแต่บอกว่าเรียนพี่แอนไม่รู้เรื่อง ลืมเร็วมาก สอนไม่ทันได้จดเลย ใครเคยเรียนก็น่าจะรู้ดี เรื่องจริง จึงอยากบอกต่อไม่อย่าให้เรียนรอบสอง

*

จ๋า

• Guest
เรียนกับพี่แคนดี้ค๋ะ ละเอียด ปึกมากๆๆๆครับ ได้ A มาครับ เรียนที่ Tutor group นะครับ