Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่องการ adding ค้าบ

• 0 Replies
  • 570 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

banlungx

• Sr. Member
  • 41
ตามรหัสผม ต้องไป adding ตอนบ่าย วันที่ 1 น่ะคับ แต่ผมเห็นว่าสามารถไปขอ ลายเซ็น advisor ได้ตั้งแต่วันที่ 26 เลยใช่ไหมฮะ คือผมสงสัยว่าตอนยื่นเรื่องให้ advisor เราก็ต้องใส่ วิชา section ให้ครบ แต่ถ้าเกิดว่า เราได้ลายเซ็นมาแล้ว แต่พอวัน add จิงจิง มันเตม แล้วเราจะทำยังไงอ่ะคับ จะเปลื่ยน section หรือวิชาได้ไหม แล้วจะมีกรณีที่ advisor เขาจะไม่เซ็นให้ป่าวอ่ะคับ คือผมลงทะเบียนแล้วจ่าย e payment ไม่ได้น่ะคับ เลยต้องลงวิชาตอน adding เลย