Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่อง Payment หน่อครับ

• 3 Replies
  • 820 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

BB

• Guest
คือว่า วันที่ผมต้องไปจ่าย คือวัน พฤหัสที่ 14อ่ะครับ แต่พอดีไม่ว่าง ผมสามารถไปจ่ายวันศุกร์ ที่ 15 แทนได้มั้ยครับ
แล้วถ้า เราจะจ่ายเป็นเช็ค นี่เราควรจาใส่ในนามไรหรอครับ "มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ" ใช่ป่ะครับ

*

Dek.AU--kuB

• SuperStar Member
  • 341
Re: สอบถามเรื่อง Payment หน่อครับ
« Reply #1 on: October 11, 2010, 03:10:01 PM »
จ่าย 15 ได้คับ คิดว่าไม่เปนไร ส่วนถ้าจ่ายเป็นเชค
ก้ใช้ชื่อ ม.อัสสัมชัญ แหละคับ ถูกแล้ว^^

*

GooD BoY

• Professor Member
  • 79
Re: สอบถามเรื่อง Payment หน่อครับ
« Reply #2 on: October 12, 2010, 03:09:49 AM »
จ่ายวันที่ 15 ได้ครับ
ส่วนที่จ่ายเป็นเช็ค จ่ายได้หรอครับ ผมไม่แน่ใจ ไม่เคยเหนคนจ่ายเปนเชคนะ ส่วนใหญ่จ่าย e-payment กันคับ

*

Winter Hilbert

• ฺBIS student
  • Professor Member
  • 52
  • I'm 511-xxxx ABAC Student!
« Reply #3 on: October 12, 2010, 02:18:32 PM »
เคยจ่ายเช็คตอนปี 1 นะคะ แล้วก็เคยลองใช้ ตั๋วแลกเงินครั้งนึงด้วย แต่ทางที่ดี e-payment ดีกว่า เสียเวลาไป ม.