Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ลงซัมเมอร์ intro bus กับใครดีค่ะ

• 8 Replies
  • 6915 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

mariomong

• Newbie
  • *
  • 3
รุ่นพี่ที่เคยเรียนวิชานี้มาแล้ว ลงกับอาจารย์คนไหนดีค่ะ ระหว่าง MS. MING XIA กับ MS. WANNY
ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยนะคะ =/\= :efb50fe2: :098eb4a5: :098eb4a5:

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • SuperStar Member
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
MS. WANNY ครับ :)

*

Gsus

• Newbie
  • *
  • 2
ลงกับ MS. BHUDNAMPHUENG เป็นไงบ้างอ่ะคะ ไม่ไหวจะได้ถอนออก  :098eb4a5:

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
ผมเคยเรียนกับอ.บุดน้ำผึ้งคาบเดียวครับ (มาสอนแทนอ.สุริยา) ก็สอนโอเคครับ ยกตัวอย่างงงๆนิดๆ อารมณ์นิดหน่อย

รวมๆแล้วก็โอเคครับ ไม่แย่อะไร (Ps. แต่อ.สุริยาสอนดีกว่าเท่านั้นเอง -..-)

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • 1382
ลงกับ MS. BHUDNAMPHUENG เป็นไงบ้างอ่ะคะ ไม่ไหวจะได้ถอนออก  :098eb4a5:

อาจารย์ก็ไม่ได้แย่นะ ดีในระดับนึง แต่ดีสู้อาจารย์คนอื่นไม่ได้อะ
อาจารย์ใจดีนะ ยังสาวๆอยู่เลย สอนก็โอเค ให้คะแนนก็ตามเนื้อผ้าอะ ไม่ปล่อย ไม่กดมาก

*

ALiosZ

• Professor Member
  • 90
รอ กะ แวนนี้ ดี ครับ สวย หมวย น่ารัก สอน ดี แต่ อย่า มา สาย ชอบ เหวี่ยง

*

バナナ ドーア

• Newbie
  • *
  • 1
ซัมเมอนี้มีใครเคยเรียนกะอ.4ท่านนี้ไหมคับช่วยรีวิวให้ฟังหน่อย
อ.sumit sharma
อ.Simon nnaemeka ajah
อ.Maneerat kor udom
อ.Ximan zong

*

i am au

• Guest
ผมเคยลงกะ a. Ximan zong ครับ. สวย ใจดี  ชิวถึงชิวมาก. ให้คะแนนตามเนื้อผ้า. ค่อนข้างช่วย

*

amazing ..

• Guest
 :04a97f13:A. Wanny สวย เก่ง น่ารัก ใจดี  สอนเข้าใจง่าย ยกตัวอย่างด้วย. แต่พยายามอย่ามาสายนะครับ อาจโดนเหวี่ยง หรือโดนจับเต้นหน้าห้องได้