Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรื่องหอในค่ะ ชอบหน่อยนะค่ะทุกข์ใจมาก

• 20 Replies
  • 20244 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

OHM

• Guest
ผมอยู่หอนอก การเดินทางก็ถือว่าลำบากกว่าหอในนิดนึงครับ

ต้องตื่นเช้ากว่านิดหน่อย

ทำไรต้องกะเวลาดีๆ เพราะจะได้ทันเวลารอบของรถตู้หอ

*

สสส

• Guest
อย่าไปยึดติดกะหอในเลยน้อง เคยอยู่มาสองปี ออกมาอยู่หอนอกอีกสองปี หอนอกดีกว่านะ ของกินเยอะ ตอนเเรกอยู่สุขสบาย(ถ้าไม่มีรถลำบากมากกกก) แต่ตอนนี้ยูคอมเพลกตอนนี้ หาไรกินง่ายดี แต่รู้สึกค่าไฟไม่ถูกอ่า แต่พอถัวกะค่าแทกซี่ออกมาปากซอย แต่เดินทางไปเว็นทรัล ไปอนุสาวรี ตลาดบางบ่อ สะดวก มีรถผ่านถนนบางนาตราดนะจะบอกให้ :215ad82f:

*

Vanilla

• Guest
หอนอกดีกว่านะคะ หอในผีดุนะ ขอบอก จิงๆนะ *0*
หอในเรื่องมากด้วยอ่ะ จะเลือกเพื่อนมาอยู่เป็นรูมเมทก้อลำบาก
ถ้าได้รูมเมทไม่ดีนะ จบเลยค่ะ
มาอยู่หอนอกดีกว่านะคะ สบายๆ ชิลๆกว่าเยอะเลย

*

Kinim_Kaew

• Sr. Member
  • 24
อยู่หอ GVC การเดินทางสะดวกกว่าอยู่หอในอีก ไม่ต้องแย่งรถรางกัน นั่งรถฟรีด้วย ตรงข้ามหอก็มีของกินเพียบ ถูกกว่าในหอในอีก ฟิตเนสก็มี แต่เล็กๆ ร้านถ่ายเอกสารก็เปิดถึงสองทุ่ม ร้านเกมก็มี สบายดีๆ ^^

*

LOL

• Guest
อยู่หอในไปซักปี เดี๋ยวก็รู้ครับ  :f449b82c:

ผมอยู๋ปีเดียว พอเลย  :1894c7a1:

*

ไอติมหลอด

• Guest
ลองไปจองชั้น13 ไว้ก่อนก็ได้นะคะ พอห้องว่างแล้วค่อยย้ายลงมา  ชั้น13ไม่น่าจะเต็ม  เพื่อนเยอะดี  
หอในมันชอบกั๊กห้อง