Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีใครรู้จักวิชานี้มั้ยคะ? เกี่ยวกับดนตรี

• 1 Replies
  • 4557 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Icecreamz

• Jr. Member
  • **
  • 8
พอดีมีรุ่นพี่ที่เรียนด้วยกันเค้าแนะนำมา ว่าเค้าเคยรียนวิชามิวสิค อะไรสักอย่าง
คือดีมกา ง่ายมาก เป็นฟรีอิเลค เป็นวิชาของสายมิวสิค
วันๆแค่ให้ฟังเพลง โปรเจคก็ให้หาเพลงมาเปิดให้จานฟังพอ หรือร้องให้ฟัง อะไรประมาณนี้

แต่เราทำชื่อวิชากับอาจานของเค้าหาย แล้วเราก็ไม่เคยเจอ หรือมีคอนแทคเค้าเลย

ใครพอจะรู้จักวิชาแบบนี้มั้ยคะ

*

Nnnn

• Guest
น่าจะเป็นวิชาที่เปิดให้เฉพาะคนนอกคณะนะคะ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นตัว music appreciation
รายละเอียดไม่ทราบอะ เข้าไปถามพี่เลขาที่ชั้น 25 เลยค่ะ ฝ