Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามเรื่องเกรดวิชา Ethics Seminar VIII

• 0 Replies
  • 4386 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีครับ พอดีมีผมมีปัญหาเรื่องเกรดวิชาเอทติก8 ผมเข้าเรียนครบ ส่งงานครบ เข้า last o แล้ว เกรดก็ยังขึ้นw แต่มันก็ผ่านมาได้3เทอมแล้ว ผมก็ยังไม่ได้ทำอะไรกับเกรด เพราะตอนนั้นมีปัญหาเลยดรอปเรียนไปปีนึง แก้ตอนนี้คงไม่ทันละ ตอนนี้เหลืออีก13หน่วยกิต กะว่าจะกลับไปเรียนให้จบ อยากทราบว่าถ้าจะลงเอทติก8ใหม่ ต้องเข้าlast o อีกรอบไหม และถ้าลงอีกรอบแล้วเกรดจะแก้ใหัอัติโนมัติไหมหรือต้องไปติดต่อที่ไหนบ้างครับ (พอดีไม่เคยมีปัญหาเรื่องเกรดวิชานี้) รบกวนทีครับ
« Last Edit: April 13, 2018, 03:19:00 AM by Trafalgar D. Est »