Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

หาเพื่อนเรียนจ่ะ

• 0 Replies
  • 4711 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ufa forwork

• Newbie
  • *
  • 0
หาเพื่อนเรียนจ่ะ
« on: April 01, 2018, 07:17:24 PM »
คือว่าเรากำลังจะไปสมัครเรียนที่เอแบคอะคะ เพราะว่าเราไม่ชอบระบบโซตัสของมหาวิทยาลัยที่เราอยู่ แต่เหมือนว่าตอนนี้เด็กปีหนึ่งก้มีเพื่อนกันหมดแล้วจากการเรียนซัมเมอร์ เราก็เลยกลัวว่าเราจะไม่มีเพื่อนอะค่ะ เลยอยากถามว่าสังคมเอแบคนี่หาเพื่อนยากไหมคะ? แล้วจริงไหมคะที่มีแต่คุณหนูเรียน? แล้วการเรียนการสอนของที่นี่เป็นยังไงบ้างคะ

ใครที่พึ่งสมัครเอแบคบ้างง ทักเรามาได้น้า555555