Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากรู้ตารางสอบเดือนพฤษภาคมครับ

• 0 Replies
  • 4383 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Thantakorn Rittipipatkul

• Newbie
  • *
  • 0
พอดีเทอม 2/2017 จะจบแล้วอะครับ แล้วจะไปเวิค เลยอยากรู้ตารางสอบก่อน แต่ห้องทะเบียนก็ไม่มีบอก(ต้องรอถึงเทอมนั้น) มีใครเคยถ่ายตารางสอบของเดือนพฤษภาไว้มั้ยครับ คณะ/เมเจอร์ อะไรก็ได้ครับ (ถ้าเป็น IBM ด้วยจะดีมากเลย :154218d4:) ขอบคุนมากคร้าบบบบบ
ปล.หรือใครรู้เว็บที่ดูได้ ช่วยแชร์มาหน่อยคร้าบย