Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ปืนอัดแก๊ส[WE]Glock23 [SAMI/AUTO] ไม่เคยลงสนามครับ 2300 บาท[มีกล่อง+คู่มือ]

• 0 Replies
  • 1033 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Sunny Monthon

• Newbie
  • *
  • 0
สวัสดีครับ ขออนุญาติพี่ๆและเพื่อนๆมาปล่อยBBgunครับ :c6a3ddb3:

ตัวโมเดล : WE Glock23 Full Auto Tactical Gen.3 Made in Taiwan
ความเร็วลูกกระสุน : ความเร็วลูกกระสุน 300-320f/s
น้ำหนัก : 715กรัม (รวมแม๊ก)
บอดี้ : พลาสติก(ไนล่อน)
สไลด์ : เหล็กอัลลอย (เหล็กผสมครับ)
สาเหตุที่นำมาขาย : ต้องจ่ายค่าเทอมครับ พอดีว่าไม่มีตังกินขนมแล้ว 5555

ตัวนี้ได้มาช่วงเมษาครับ หลังสงกรานต์ ไม่เคยลงสนามตั้งใจมาตั้งโชว์ยิงเล่นบ้าง ยิงไปแล้ว 500 นัดครับ(กระสุนที่เขาแถมมา)

ดูรูปกันก่อนนะครับ

อยากสอบถามทักไลน์ ทักเฟสมาได้ครับ
LINE : sunny2504
Facebook : Sunny Monthon