Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

BBA เมเจอร์ไหนจบง่ายบ้างครับ

• 1 Replies
  • 1306 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ABC112

• Guest
รบกวนขอถามพี่ๆหน่อยนะครับ พอดีผมอยู่ BBA แล้วผมเป็นคนเรียนไม่เก่งอ่ะครับ แล้วก็ยังไม่รู้ว่าจะเลือกเมเจอร์ไหนดี จึงอยากจะถามพี่ๆหน่อยอ่ะครับว่า BBA เมเจอร์ไหนจบง่าย หรือจบได้ไม่ยากมากสำหรับผมบ้างอ่ะครับ

*

popo

• Guest
เอาจริงๆตัว bba ก็มีวิชายากในตัวมันอยู่แล้ว
ลองหาสิ่งที่ชอบไม่ก็วิชาที่เรียนแล้วสบายใจดูมั้ยคะ
มันจะช่วยได้
งานกลุ่มชอบมั้ย ถ้าไม่ชอบก็เลี่ยงเมเจอร์มีพรีเซ้นเยอะๆ
ทำนองนี้