Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

(ปี1)เอแบคนี่ ไม่ใส่เข็มขัดผิดกฎมั้ยคะ?

• 3 Replies
  • 2422 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Emi

• Guest
 ตอนนี้เรียน intensive อยู่อ่ะค่ะ ไม่อยากใส่เข็มขัด 55 ไม่ใส่นี่ผิดกฎมหาลัยมั้ยคะ  แต่ที่รู้คือ ตอนสอบต้อง full uniform
แล้วตอนเปิดเทอม ไม่ใส่เข็มขัดได้มั้ยยย แง่ง ใส่แค่แบบ กระดุมกับเข็มกลัดเงี้ยอะ

:098eb4a5:

*

Vence

• Guest
สังเกตเอาได้เลยค่ะ เราไม่เคยใส่มาตั้งแต่อินเทนซีฟวันแรกเพราะมีพี่เรียนที่นี่55555

*

myoungjinxz

• Professor Member
  • 69
ตอนสอบอย่าลืมใส่ก็พอ

*

Class XL

• Guest
เอาที่สบายใจเลยค่ะน้อง แต่ควรแต่งตัวให้เกียรติสถานที่ด้วยนะคะ