Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เทอมสุดท้ายขอลง bamath math for money banking

• 2 Replies
  • 1158 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

• Guest
เรียนเทอมสุดท้ายแล้วถ้าขอลง
basic mathematic + math for business+ money banking พร้อมกันได้มั้ยคะ
คณะอาร์ตคะ

*

fasddd

• Guest
ลงเบแมตกะแมตฟอน่าจะได้
แต่ลงไฟแนนพร้อมด้วยอันนี้ไม่แน่ใจว่าเข้าจะอนุญาตมั้ย
เพราะมันรีไควซ์แมตฟอ
คือถ้าลงพร้อมกันคุณจะไหวมั้ยคะ ถ้าไหวแล้วรอดก็ลง
แต่ถ้ารับความยากของทั้งสามวิชาไม่ไหว เราว่าค่อยๆเปนค่อยๆไปต่ออีกซัมเมอนึงไม่น่าเสียหายนะคะ
ดีกว่าต้องดรอปอีกรอบ

*

โพนี่

• Guest
ลงได้ค่ะเพราะถ้าผ่านแมทฟอ เบแมทก็จะผ่านค่ะเพราะมันเป็นกฏ (ในกรณีที่เรียนเบแมทหลายครั้ง มากกว่า 2 ครั้ง) แต่ก็อาจจะยากนิดนึงเพราะลง Finance ด้วยแต่ถ้าตั้งใจยังไงก็ทำได้ค่ะ เพราะคุณเหลือแค่นี้ไม่มีตัวอื่นอีก แต่ไม่แน่ใจว่าต้องไปทำเรื่องเรียนคู่กันมั้ยนะคะ