Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากถามเรื่องต่อรถเมล์จากหน้าซอยเอแบคบางนาเข้าเมืองต้องไปสายไหน

• 1 Replies
  • 1056 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Junesiwa.pchira

• Jun9siwa.pchira
  • Jr. Member
  • **
  • 19
  • Study hard for your future!!!
 พอดีต้องไปทำงานที่หอเพื่อนวันเสาร์อาทิตย์ แล้วบ้านอยู่อ่อนนุชค่ะ
« Last Edit: November 18, 2016, 08:09:17 PM by Junesiwa »
Junesiwa

*

Kittitocz

• Jr. Member
  • **
  • 6
จากหน้าซอยเอแบคข้ามสะพานลอยไปฝั่งตรงข้ามครับ แล้วนั่งรถเมย์สีเขียวสายปากน้ำบางปะกงครับ คันสีเขียวๆหน่ะครับมีคำเขียนติดอยู่ที่กระจกหาไม่ยาก ไปส่งถึงบีทีเอสเลยครับจากบีทีเอสไปต่อคงไม่ยาก แต่รถขับช้าครับร้อนด้วย แนะนำข้ามไปอีกฝั่งแล้วนั่งรถตู้ครับราคาต่างกันไม่มากแต่เร็วแล้วก็ไม่ร้อนครบ