Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เข้าเอแบคเทอม 2 ดีไหมคะ ?

• 1 Replies
  • 971 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

nccu

• Guest
พอดีเห็นว่าเปิดรับเทอม2 ด้วย แต่ยังลังเลว่าจะสมัครดีมั้ย คืออยากทราบว่า ถ้าเข้าเทอม 2 จะมีเพื่อนมั้ยคะ เพราะเค้าน่าจะได้กลุ่มกันตั้งแต่เทอมแรกหรือเปล่า ? หรือว่าเราควรเรียนที่เดิมไปก่อนแล้วค่อยมาสมัครเทอมหนึ่งปี 60 ดีคะ ? (เราเป็นเด็กซิ่ว)

*

nrsww

• Guest
Re: เข้าเอแบคเทอม 2 ดีไหมคะ ?
« Reply #1 on: November 03, 2016, 10:24:18 PM »
เราก็เข้าเทอมสองค่า รอบนี้เลยเพิ่งได้รหัสนศมาเองง