Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

หาหอแบบที่ด้านในห้องแบ่งเป็นห้องนอนสองห้อง

• 5 Replies
  • 899 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

PPstyle

• Guest
สวัสดีค่า ต้องการหาหอที่มีห้องแบ่งด้านในสองห้องอยู่กับเมทน่ะค่ะ
ค่อนข้างต้องการความเป็นส่วนตัวและความเงียบ
ขอชื่อหอและราคาไว้พิจารณาด้วยนะคะ จะย้ายออกจากหอเดิมสองอาทิตย์หลังจากเปิดเทอมค่า

*

PPstyle

• Guest
ลืมบอกว่าขอราคาไม่แพงมากนะคะ ลองแนะนำมาเลยค่า

*

• Guest
ที่ gvc มีนะคะ แต่อยู่ชั้นล่างสุดหน้าหอเลย เป็นแบบ 2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น
แต่จำราคาไม่ได้ ขอโทษด้วยนะคะ

*

PPstyle

• Guest
ขอบคุณมากค่า เดี๋ยวเราจะไปลองถามราคาดูนะคะ

*

the123

• Guest
เคยอยู่ที่ U-complex ครับ ที่นั่นมีห้องตีทะลุกันได้ แต่จะไม่ได้มีส่วนใดส่วนหนึ่งเช่นห้องนั่งเล่นแชร์กันนะครับ

*

PPstyle

• Guest
ขอบคุณมากค่า คุณ the123 พอจะจำราคาได้มั้ยคะ