Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากรู้มีใครเรียนเอแบคแล้วตัวคนเดียวไหม

• 67 Replies
  • 61979 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Dora

• Guest
ไม่เแน อะครับ มีเพื่อนๆ จาก เมเจอรเดียวกันหรือ ชมรม ก้มี ครับ

*

KKKK

• Guest
ไม่หรอกครับตอนเข้ามาใหม่ๆก็ยังไม่ค่อยรู้จักใคร แต่พอเข้าร่วมกิจกรรมต่างๆของมหาวิทยาลัยหรือชมรม เราก็จะรู้จักคนมากขึ้นครับ

*

Sasa

• Guest
ก็คงมีแหละค่า อาจจะเพราะว่าเราเรียนเจอกันเป็นวิชาๆแล้วก็แยกย้ายรึเปล่า ลองเข้าชมรมดูค่า ได้เพื่อนเยอะแยะเลย

*

bluemoon

• Professor Member
  • 71
แรกๆก้มีบ้างค่ะ ลองเข้าหาคนอื่นดูนะคะ เข้าไปทักทายชวนคุยกับหลายๆคน เดี๋ยวก็เจอเพื่อนที่คุยถูกคอค่ะ

*

Ppyk

• Guest
ตอนแรกมาคนเดียวค่ะ ต่อๆมาก็เจอเพื่อนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆค่ะ

*

Coper

• Guest
แรกๆก็อาจจะมีบ้างค่ะ แต่พออยู่ไปสักพักก็เริ่มมีเพื่อนค่ะ เราก็ต้องคอยปรับตัวไปเรื่อยๆเพื่อนดีๆก็เยอะน้าา

*

JTN

• Guest
ตอนแรกทีเพื่อน แต่พอหลังๆบางตัวไม่เหมือนกันก็พอมีเรียนคนเดียวบ้าง  :17f0f3b0:

*

yakumi001

• Sr. Member
  • 20
:fea27916: เรียนคนเดียว ไม่มีเพื่อนเรย เพราะจบไปหมดแระ แต่มันก็อยู่ได้นะ
สงสารคอมเม้นนี้ สงสัยปีหน้าเพื่อนเราก็โบกมือลาเราหมด คงอารมณ์เดียวกับ คอมเม้นนี้
« Last Edit: May 03, 2016, 05:33:48 AM by yakumi001 »