Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ผมลืมรหัสผ่าน AU Spark ครับ ทำไงดีครับ?

• 1 Replies
  • 4668 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
ไอดีคือเลขประจำตัวนักศึกษา แต่พาสเวิดนี่ผลืมเลยครับ คือแบบว่าลองทุกรหัสที่เยใช้ในชีวิตแล้ว ก้ยังเข้าไม่ได้

มีทางไหนที่พอจะรีเซ็ทพาสเวิร์ดได้บ้างครับ?

ปล. เรื่องของเรื่องคือยอล้อกเอ้าท์ให้เพื่อนเข้าไปเชคตารางสอบเพื่อน พอเราจะล้อกอินกลับ ลืมพาสเวิดครับ

*

Codec

• Guest
สามารถ ติดต่อที่ตึกไอที ชั้น6 ที่วิทยาเขตสุวรรณภูมิ หรือ ตึกC ชั้น 7 วิทยาเขตหัวหมาก ครับ