Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเรื่องวิชา Physical Education หน่อยคะ

• 2 Replies
  • 796 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Noeyyanisa

• Sr. Member
  • 43
พอดีวันศุกนี้เราเรียนแบตมินตันคาบแรก อยากทราบว่า คาบแรกนี้ต้องเอาชุดมาเปลี่ยน เอาไม้แบตมาเลยปะคะ?
รบกวนช่วยตอบด้วยน้าา ขอบคุนค่าา  :baa60776:

*

AliCe134

• Sr. Member
  • 30
วันแรกใส่ชุดนักศึกษาค่ะ อาจารย์แจก Course outline แล้วปล่อยเร็ว.
เริ่มเรียนทฤษฎีคาบสอง

*

LOUKPARS

• Hero Member
  • 160
วันแรกใส่ชุดนักศึกษาค่ะ อาจารย์แจก Course outline แล้วปล่อยเร็ว.
เริ่มเรียนทฤษฎีคาบสอง

ตามนี้เลยจ้า เรียนแค่ course outline เฉยๆจ้า