Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ทำอย่างไรดีเมื่อผมอยู่ปี4และไม่เคยเข้าethicsเลย?

• 4 Replies
  • 1136 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

banananananana

• Newbie
  • *
  • 1
เข้าเรื่องเลยนะครับ ผมมีปัญหาส่วนตัวต้องเรียนไปด้วยทำงานไปด้วยบางครั้งต้องโดดเรียนไปทำงาน วันหยุดผมมีแค่วันอาทิตย์เท่านั้นทำให้ผมไม่ได้เข้าethicsเลย จนกระทั้งเหตุการณ์น้ำท่วมทำให้ผมประสบปัญหาอย่างหนักบวกกับปัญหาสุขภาพจนผมเกือบเป็นอัมพาตทำให้ผมหายไปจากมหาลัยและต้องออกมาทำงานฟูลไทม์ หลายปีต่อมาปัญหาหลายอย่างเริ่มคลี่คลายผมทำเรื่องกลับไปเรียนต่อพร้อมกับทำงานไปด้วย และแล้วในที่สุดผมก็สามารถหยุดทำงานได้กลับมาเรียนได้เต็มตัว ทว่าทีนี้ผมยังมีปัญหาที่ไม่เคยเข้าethicsเลย
ผมจะสามารถลงเรียนethicsของเทอม1ปี1ได้หรือไม่ครับ? และใน1เทอมยังสามารถเมคอัพได้เหมือนแต่ก่อนหรือไม่?ลงเมคอัพได้กี่ครั้งต่อเทอม?
ขอบคุณครับ

*

farrock111

• Professor Member
  • 69
ใจเยนๆ อย่าคิดมาก  ลองไปคุย กับห้องทะเบียนดูก่อนครับ เด่วเขาจะให้ไปคุย กับ อ.ชาญ คนจัดการ เอติท ทั้งหมด
เอติท ถ้าจำไม่ผิด ไล่เก็บทีหลังได้ครับ

*

I-Alliance

• Guest
ทำได้ค่ะ เราเคยทำ
ขึ้นไปที่ตึก CL ชั้น 14 นะคะ บอกว่าขอเมคอัพEthics
เขาจะมีแฟ้มให้ดูตารางวันเวลาเมคอัพ ตั้งแต่ปี1เทอม1 - ปี4เทอม2 ว่างตรงกับวันไหนก็ลงชื่อไป

*

banlungx

• Sr. Member
  • 41
ขอถามด้วยครับ ผมเองก็เข้าครบบ้างไม่ครบบ้าง ไม่ทราบว่าถ้าไป CL ชั้น 14 จะเช็คได้ไหมครับ ว่าผมเข้าหรือขาดอันไหนไปบ้าง ขอบคุณครับ

*

neverstopthefuckingrave

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 414
เว็บนี้ http://samis.au.edu/student/index1.asp ก้พอเช็คได้นะคับ
ตรงกว่าเว็บอื่นๆ