Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครมีปัญหาเรื่องรถตู้ เข้ามาแชร์ประสบการหน่อยค่ะ....

• 0 Replies
  • 449 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

babybunny

• Newbie
  • *
  • 2
คือว่าวันนี้เรามีเรียนที่หัวหมากเลิก4โมงแล้วไม่มีรถกลับบางนาอ่ะค่ะ...ทั้งๆที่ตอนแรกคิวรถบอกว่ามีรถถึง6โมงครึ่ง...แล้วคิวรถก้อไล่เราไปนั่งแท็กซี่...ไม่ใช่แค่เราคนเดียว...คนที่มาก่อนเราก็เจอเหมือนกัน...เราถามว่าทำไมไม่ไปเค้าบอกว้าคนน้อยแต่ที่เราเหนก้อมีคนมาเรื่อยๆ..แล้ที่ไล่ให้ไปขึ้นแท็กซี่อ่ะรวมๆกันก้อเยอะนะคะ..นี่ไม่ใช่ครั้งแรก...ถ้าไม่วิ่งตามตารางเวลาแล้วจะมาทำสัมปทานทำไม...เคยมอยากให้เพื่อนๆมาแชร์ประสบการอ่ะค่ะ